# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กัณฑ์เอนก | วงษ์สุวรรณ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นิมิตร | พิพัฒน์กุลชัย | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติภูมิ | คงเพ็ชร | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐศักดิ์ | อยู่นันท์ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศศินิภา | อินทรักษา | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เนตรสิตา | ดอกชะเอม | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กรดา | เมืองวงษ์ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิชาภรณ์ | ดอนคอน | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรพิมล | มีชนะ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัฐภูมิ | จ่าแดง | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อณุสิษฏ์ | พงษ์ช้างอยู่ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤตชญา | นิ่งน้อย | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปรีชากร | เครือเช้า | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชญานันทร์ | แก้วกียูร | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐนันท์ | โสภา | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | โกมาร | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | โชติรัตน์ | อู่สุวรรณ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนพร | มะลิอ่อง | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรนัชชา | สาระเขต | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นวิน | เรียนกะศิลป์ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภินันท์ | เกลากลาง | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภกันต์ | ยลศิริธรรม | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ญาณม์ศักดิ์ | จิตต์รัตน์ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิงหา | สว่างศรี | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพิชชา | เรียงภวา | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาริตา | ปัตบุตร | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปิยพัทธ์ | ทัศเกษร | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิทธินนท์ | อ่อนวิมล | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เพลินใจ | โพเทพา | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนาวิน | มากงลาด | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | การนรี | บุญศรี | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศิกานต์ | จำปาทอง | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรวิมล | ดุมอุดม | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิริลักษ์ | สิงห์พราย | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรนภัส | สายปลิว | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุนันทา | สมใจเดช | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชรพล | แตงโสภา | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัชชา | บุญพุธ | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุทธิวีร์ | ธรรมเนียม | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นเรศ | ราชอินตา | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปรวัฒน์ | ดาวลอย | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รวิกร | อร่ามรัศมี | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุชนิกร | ปรื้มสุด | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาลิตา | ช่อพยอม | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ประภัสสร | แตงโสภา | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วริยา | บุญศรี | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาณสิริ | วงศ์สุวรรณ | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นัธทวัฒน์ | อ่อนวิมล | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อาทิตย์ | ร่มโพธิ์ชี | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จารีรัตน์ | สะเสียงดี | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |