# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติภูมิ | คงเพ็ชร | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพรรษา | คนใหญ่บ้าน | โรงเรียนบ้านหนองแขม | วัดหนองแขมพัฒนา | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัฐภูมิ | จ่าแดง | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศิกานต์ | จำปาทอง | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นริศรา | จำปานิล | โรงเรียนบ้านหนองแขม | วัดหนองแขมพัฒนา | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ญาณม์ศักดิ์ | จิตต์รัตน์ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | ชมชื่น | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุภัสสร | ชมชื่น | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาลิตา | ช่อพยอม | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วราวัฒณ์ | ชัยวันดี | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภิญโญ | ชาวสมุน | โรงเรียนบ้านสระหลวง | วัดสระหลวง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เนตรสิตา | ดอกชะเอม | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฟ้ารุ่ง | ดอกชะเอม | โรงเรียนบ้านสระหลวง | วัดสระหลวง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วันเพ็ญ | ดอกลำพู | โรงเรียนบ้านหนองแขม | วัดหนองแขมพัฒนา | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นัทชา | ดอกลำพู | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วริศรา | ดอกลำภู | โรงเรียนบ้านสระหลวง | วัดสระหลวง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิชาภรณ์ | ดอนคอน | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปรวัฒน์ | ดาวลอย | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรวิมล | ดุมอุดม | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ประวิทย์ | ตั้งเจริญ | โรงเรียนบ้านสระหลวง | วัดสระหลวง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เกษมศักดิ์ | ทรัพย์เจริญ | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มนภัทร | ทับทิมทอง | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปิยพัทธ์ | ทัศเกษร | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุตาพรรณ | ทิมเทศ | โรงเรียนบ้านสระหลวง | วัดสระหลวง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฐิติกร | ทุมนานอก | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุนิษา | ธนะศรี | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุทธิวีร์ | ธรรมเนียม | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤตชญา | นิ่งน้อย | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัชชา | บุญพุธ | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วริยา | บุญศรี | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | การนรี | บุญศรี | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภัคนันท์ | บุญศรีวงษ์ | โรงเรียนบ้านหนองแขม | วัดหนองแขมพัฒนา | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐธยาน์ | บุญเรืองรอด | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรินทร | บูรภาพ | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณิชา | บูระภาพ | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปณัสฐนันท์ | ประเสริฐสุขสม | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิชญาพร | ปรีสงค์ | โรงเรียนบ้านสระหลวง | วัดสระหลวง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุชนิกร | ปรื้มสุด | โรงเรียนบ้านบ่อสำราญ | วัดบ่อสำราญ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรดนัย | ปั้งพิมาย | โรงเรียนบ้านสระหลวง | วัดสระหลวง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาริตา | ปัตบุตร | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูธน | ปานเพ็ชร | โรงเรียนบ้านสระหลวง | วัดสระหลวง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฉัตรชัย | ปานแสงเพ็ชร | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อุไรรัตน์ | ผิวแดง | โรงเรียนบ้านสระหลวง | วัดสระหลวง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อณุสิษฏ์ | พงษ์ช้างอยู่ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรชัช | พรมมี | โรงเรียนบ้านสระหลวง | วัดสระหลวง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรรณกานต์ | พลายละหาร | โรงเรียนบ้านสระหลวง | วัดสระหลวง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐิติวัสส์ | พลายละหาร | โรงเรียนบ้านสระหลวง | วัดสระหลวง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติพงศ์ | พันธุ์เอก | โรงเรียนบ้านหนองแขม | วัดหนองแขมพัฒนา | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นิมิตร | พิพัฒน์กุลชัย | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิรภิญญา | ภูฆัง | โรงเรียนบ้านสระหลวง | วัดสระหลวง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |