# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชยกร | สระหงษ์ทอง | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | โสภา | สุวรรณมุก | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดทุ่งมะกอก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชรศักดิ์ | นิรุกติศาสตร์ | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศรสวรรค์ | สระทองมา | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดทุ่งมะกอก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เดชาวัต | รัศมีแก้ว | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ณวัฒน์ | บ้านกลางนิมิต | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิชัยยุทธ | หม้อทิพย์ | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ติชิลา | งามยิ่ง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิรวิทย์ | อยู่ทอง | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนดล | มาลาล้ำ | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มโนพัศ | เรือนทอง | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | นพรัตน | พืชผักหวาน | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิพัฒน์ | หมู่โอโล | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | นิรุจน์ | งามยิ่ง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กิรณา | ยุกตเวทย์ | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | พจนันท์ | สระหงษ์ทอง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรกันย์ | วันทอง | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ยงยุทธ์ | จันทร์อำรุง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรนันท์ | วันทอง | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สุรศักดิ์ | งามยิ่ง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วราภรณ์ | แนวสุวรรณ | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | อนงค์ | งามยิ่ง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วราภรณ์ | เบ็ญจวรรณ | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | อนุกุล | งามยิ่ง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุธิดา | รอดภัย | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | จิราพร | มั่นคง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัณณวิชญ์ | มีคุ้ม | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ฐิตาพร | ศรีสุข | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รณชัย | ทองคงหาญ | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | พัชรา | เจเถื่อน | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กุลฑิกา | พันธ์ยุโดด | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชลชาติ | งามยิ่ง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฐิติกานต์ | ปานทั่งทอง | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชานน | งามยิ่ง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | อุ่นเรือน | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ภัทรกร | งามยิ่ง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิมพ์วิไล | เกตุกรนันท์ | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สพล | สวัสดิ์พนาไพร | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรพิมล | สอนดอนไพร | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณภัทร | หลุ่มใส | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อาภัสรา | ทรงแก้ว | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | ไพรศรี | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุกัญญา | จันทร์ลา | โรงเรียนวัดคอกช้าง | วัดคอกช้าง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธัญวลัย | พิทักษ์ธรรมดี | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชญานนท์ | งามยิ่ง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดทุ่งมะกอก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นพวรรณ | พูลเพิ่ม | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนนันท์ | ศรีเดช | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดทุ่งมะกอก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นราภรณ์ | สิงห์ทอง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธวัช | สระหงษ์ทอง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดทุ่งมะกอก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พัชรา | แก้วดวง | โรงเรียนบ้านทุ่งมะกอก | วัดองค์พระ | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |