# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทธิ์ | เซี่ยงฉี | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรพล | จันทร์ธรรม | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภกฤษ์ | นุชรัตน์ | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บุญฤทธิ์ | วรรณวงศ์วัฒนา | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรพงศ์ | จันทร์ธรรม | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | จุ้ยบาง | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐทิชา | พันจุ้ย | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัก | ทัดสวน | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรภัทร์ | วันเพ็ญ | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษฎิ์ลภณ | ละเลิศ | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรายุ | แย้มชื่น | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | มงคล | ไม้ทองงาม | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชิษณุพงษ์ | พันธ์เปรม | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชญานันท์ | จุ้ยบาง | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนพร | นิ่มนวล | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิชชาพา | เกิดบัว | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐชานันท์ | ไพรนรินทร์ | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นภัสอร | เรืองฤทธิ์ | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | ราชการดี | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ยลพัฒน์ | อรภักดี | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | นาย | เก้า | - | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ญาณวรุตม์ | ละเลิศ | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐกรณ์ | บุญลาภ | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูวฤทธิ์ | สีลางาม | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อาทิตย์ | ชนประเสริฐ | โรงเรียนวัดกระต่ายเต้น | วัดกระต่ายเต้น | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัชรพล | รุ่งกระจ่าง | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วันเฉลิม | รุ่งกระจ่าง | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สมปอง | ภู่ศร | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรวัฒน์ | สรบุญทอง | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยพฤกษ์ | เสลาคุณ | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภูมิ | นพรัตน์ | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุทัศน์ | สมรูป | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วานิกร์ | ปั้นลำพอง | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกร | วงษ์ดาว | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวัฒน์ | สุขสว่าง | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐเดช | สะอาดเอี่ยม | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรพล | สุขอร่าม | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศศิชา | แซ่ล้อ | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภีรญา | ทรัพย์ละออ | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลรัตน์ | สุนทร | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปณิดา | อุไกร | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรจิรา | ศรีประสพชัย | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เนตรนภา | พุทธสังข์ | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปนัดดา | ประสานไทย | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จุฑามณี | แซ่ตัน | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปวันรัตน์ | พรมน้ำ | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์ชนก | นพรัตน์ | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กันธิชา | เนตรอิ่ม | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุทธิศักดิ์ | นิลบดี | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พีรดา | ครุธมีชัย | โรงเรียนบ้านหนองลาน | วัดหนองลานราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |