# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กุลธิดา | ยิ้มแย้ม | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศิรภัสสร | ชาวละหาร | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จีรภัทร | กระต่ายเทศ | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ปฐพี | ชุติรดา | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพรัตน์ | ตู้เพชร | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทินกร | แผ้วสูงเนิน | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปริทัต | สร้อยปาน | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศุภฤกษ์ | กอประโคน | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วริศ | สิงห์คำราม | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศศินิภา | สร้อยดอกจิก | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สิรามล | อัตคงหาญ | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษณะ | รอดเพ็ชร | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฐิติญา | วิเศษสิงห์ | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทศพล | สุดสาคร | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ทัศศิณีย์ | พรายทอง | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พชร | มั่นคงดี | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ไพศาล | ประทีป | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษดา | มีสุข | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐสิทธิ์ | มีทรัพย์ | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ทานตะวัน | แก้วมูล | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปฐมชัย | ไตรพรหม | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงศกร | ทิพย์รักษ์ | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรไพลิน | ตู้เพชร | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พิชัยวัตร์ | ชัยการ | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูษิต | สระทองทราย | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รัชนก | ข่าต้น | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วีราทร | ศรีมืด | โรงเรียนบ้านทุ่งเรือโกลน | วัดทุ่งนาโกลน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนพร | ทับยาง | โรงเรียนบ้านท่ามะเดื่อ | วัดถ้ำมะเดื่อ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรพรรณ | พงษ์พานทอง | โรงเรียนบ้านท่ามะเดื่อ | วัดถ้ำมะเดื่อ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เจษฎา | อุ่มโอราญ | โรงเรียนบ้านท่ามะเดื่อ | วัดถ้ำมะเดื่อ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วราวุฒิ | ส่งสาย | โรงเรียนบ้านท่ามะเดื่อ | วัดถ้ำมะเดื่อ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นิกกี้ | เหลิง | โรงเรียนบ้านท่ามะเดื่อ | วัดถ้ำมะเดื่อ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นพนนท์ | สิงห์เสวก | โรงเรียนบ้านท่ามะเดื่อ | วัดถ้ำมะเดื่อ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พลากร | น้าสุวรรณ | โรงเรียนบ้านท่ามะเดื่อ | วัดถ้ำมะเดื่อ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | แก้วสดใส | โรงเรียนบ้านท่ามะเดื่อ | วัดถ้ำมะเดื่อ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนกชนม์ | ชัยมานิตย์ | โรงเรียนบ้านท่ามะเดื่อ | วัดถ้ำมะเดื่อ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สรยุทธ์ | เหลืองทอง | โรงเรียนบ้านท่ามะเดื่อ | วัดถ้ำมะเดื่อ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กานต์รวี | แสงอรุณ | โรงเรียนบ้านท่ามะเดื่อ | วัดถ้ำมะเดื่อ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูเบศ | บุญคุ้ม | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาริชาติ | ปลดเปลื้อง | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุธาวัลย์ | นาคคุ้ม | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วนิดา | มนตรี | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรศักดิ์ | หงษ์เวียงจันทร์ | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วันชัย | ทองงามขำ | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทินภัทร | น่วมอนงค์ | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธัญยารัตน์ | พูนแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิลดา | ภักดี | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศกร | เทียนแอ้น | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญวรา | คงคาหลวง | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศรัญญา | กอประโคน | โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว | วัดหนองปลาซิว | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |