1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อลงกรณ์ | หลวงชัย | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรภัทร | ปั้นหยา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ทับทิม | จันมา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิวัฒน์ | รัตนทีวัฒ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วรางคณา | ปรึกษา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชระ | เดชะ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กิม | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมินทร์ | แซ่เฮง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ติณณภพ | รอดพึ่ง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวินท์ | แซ่ไหล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อนุพงษ์ | หงษาวดี | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศรันย์พงศ์ | ฉัตรเงิน | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พนาวิน | บุญชู | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ลลิตา | สระทองแร่ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุภาวดี | ประกอบธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุดา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ฐิติกานต์ | พวงพันธ์งาม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุนิศา | สิทธิโชติ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วชิรญาณ์ | เหลืองทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิติชญา | นงลักษณ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | กรกช | ชูยินดี | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สโรชา | เหลืองทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นลินา | ชูยินดี | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิชา | กระต่ายเทศ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อารียา | พรมบุตร | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กาญจนา | คำเงิน | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อัมราพร | คำจันทร์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นฤมล | พลายระหาร | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สิโรตม์ | อุยยาหาร | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จารุภัทร | ประกอบธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จักรพล | สิทธิโชติ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณเดช | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พินัธพงษ์ | วันจงคำ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | นาย | โละแหะ | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เจนจิรา | พรายทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัมรินทร์ | ดอนตะโก | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อลิษา | ช่อโป่ง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วชิราวุธ | วิเศษสิงห์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อรรถพล | ดวงศรี | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัยรา | การุณรัตน์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศุภานิช | กลิ่นขจร | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิรินทรา | ทองอ่วมใหญ่ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธารา | บัวขาว | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุธาศิณี | เชิดชู | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | สมบูรณ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นัสรียา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พายุ | เพชรสุพรรณกาญจน์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | แตงไทย | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุคลวัฒน์ | พิมพ์เลขา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | มยุรฉัตร | เทียนชัย | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |