# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทรนันท์ | ประลำภู | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชยพล | รุ่งเรือง | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เฉลิมพงศ์ | ศรไพโรจน์ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อธิวัฒน์ | แวงวรรณ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เกรียงไกร | ผิวหอม | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วิมลมณี | ศรีคำ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฐิติวัฒน์ | บรรณารักษ์ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ข้าวกล้อง | บัวนัน | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐกิตติ์ | แจ้งเศษ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิชชากร | เหมือนปอง | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กาญจนาภรณ์ | ซ้อนเพชร | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลฉัตร | ธรรมกูล | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สิรินธรารักษ์ | ไกรหา | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นริศรา | พุ่มนรินทร์ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปภาพินท์ | มูลคำสี | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศุภาพิชญ์ | ศรีปัญญา | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิรภัสสร | เฉยแสง | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัชนีพร | โพธิ์สีจันทร์ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | ศรีบุญมา | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูริวัฒน์ | จันทราศรี | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กรวัฒน์ | ศรีคำ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภกานต์ | ศรีคำ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | หทัยชนก | หวังกุ่ม | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนสรณ์ | เหมือนปอง | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทร์ | สระทองแก้ว | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชาติอาชาไนย | สายสล้าง | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วิทณัฐ | ปทุมสูต | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัณณทัต | อ่อนเครือ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปังปอน | - | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ม่านฟ้า | สระทองพรม | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | คีตภัทร | นรสิงห์ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรพรรณ | สายสล้าง | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เพชรมณี | กุสั่ว | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เมตู | - | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรวิชญ์ | ดอนผาค้ำ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ลัทธพล | โฉมงามดี | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จุลินทิพย์ | ทองทิพย์ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนัญชิดา | ภุมรินทร์ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชานนท์ | ทองหยด | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพนันท์ | อุตรธิยางค์ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุติมา | ดอนผาค้ำ | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศุภรดา | บัวสูงเนิน | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศุภิชญา | หมอกเหมย | โรงเรียนบ้านหลังเขา | วัดเนินบรรพต | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |