1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐนันธ์ | ชัยสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ประภาศิริ | จักษุ | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธวัลรัตน์ | อินอ่ำ | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สิรวิชญ์ | ศรีอรุณ | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนาธิป | มหานาค | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วีระภัทร | พึ่งเพี้ย | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปริญญา | สำรี | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อานนท์ | ใจเจริญ | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | จิตรท้วม | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ไพรวัลย์ | รอดอินทร์ | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รังสรรค์ | เรืองสอาด | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณภัทร | ปิ่นทอง | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุธิพัฒน์ | สมบูรณ์ | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สรวิทย์ | เนียมหอม | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชญานนท์ | สุวนานนท์ | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | อัครชัย | ปิ่นเกตุ | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พนธกร | ชินรักษา | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฏฐกิตติ์ | สาธรณ์ | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภพพล | สุทธิวิลัย | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ดนัย | เหมราช | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พชรพล | ศรีผ่องใส | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | เบญจมาศ | ถาดทอง | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | เย็นฉ่ำ | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ณัฐพร | ศรีสุวรรณ | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วารุณี | ฟองกะสา | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ปกิตตา | บุญวงษ์ | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปวัณรัตน์ | คณานิตย์ | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชาติชัย | แมลงภู่ | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ยิ่งลักษณ์ | ลื้อยอด | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชนะชล | หยวกจีน | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิภาวรรณ | เชี่ยมปัญญา | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | เกียรติศักดิ์ | กลิ่นลูกอินทร์ | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิติชล | ผลมา | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธราเทพ | แต้มทอง | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรทิพา | พ่วงชัย | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | รชต | แซ่ตัน | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณภร | หังษา | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จุฑามาศ | โพธิ์สำโรง | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วริศรา | ประเสริฐสิน | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พีรพงษ์ | บุญเทียนทอง | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุษกร | มีสวย | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุภาวดี | ช่วยคิด | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทราวุธ | ตูมหอม | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐกมล | สิงห์ไพศาล | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วุฒิกร | จันทร์หอม | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | เหมราช | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พุฒิพัฒน์ | พุดพ่วง | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิณณวัตร | สุทธิพันธ์ | โรงเรียนบ้านดงเดือย | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | สุภาพร | เลยไธสง | โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา | วัดป่ารัง | คณะจังหวัดสุโขทัย |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปิยพนธ์ | พระทองคำ | โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ) | วัดกงไกรลาศ | คณะจังหวัดสุโขทัย |