# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐชานนท์ | วรเชษฐ | โรงเรียนบ้านหนองผือ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
2 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาง | พวงพันธ์ | ฉะอ้อน | วัดสว่างคารมณ์ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทัศนัย | โพธิ์แก้ว | โรงเรียนบ้านหนองผือ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
4 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาย | พิทักษ์พงษ์ | คำขูรู | วัดสว่างคารมณ์ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธราเทพ | โทนหงสา | โรงเรียนบ้านหนองผือ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
6 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | นิสาชล | บุญชะโด | วัดสว่างคารมณ์ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธรรมธัช | เจริญผิว | โรงเรียนบ้านหนองผือ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
8 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | วีรารัตน์ | วุฒิรัญญกูล | วัดสว่างคารมณ์ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พชร | คชพงษ์ | โรงเรียนบ้านหนองผือ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
10 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาย | ชัยพร | สารบรรณ | วัดสว่างคารมณ์ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรภัทร | พิมทา | โรงเรียนบ้านหนองผือ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
12 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาง | ชลลดา | นาคมนต์ | วัดสว่างคารมณ์ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปรีติ | ศรีละ | โรงเรียนบ้านหนองผือ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
14 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาง | จิตประภัทร์ | อรุณมหาศน์ | วัดสว่างคารมณ์ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กษิดิ์เดช | สิงห์สวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านหนองผือ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
16 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | ลัดดา | นามโคตร | วัดสว่างคารมณ์ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กฤลัดดา | บุดดาซุย | โรงเรียนบ้านหนองผือ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
18 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | บุษบา | ธรรมมีภักดี | วัดสว่างคารมณ์ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันทภัค | จำวัน | โรงเรียนบ้านหนองผือ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
20 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | วรัญญา | บุระเนตร | วัดสว่างคารมณ์ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กวินธิดา | สีลาดเลา | โรงเรียนบ้านหนองผือ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
22 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาย | สถิต | ลุนสวนจิก | วัดสว่างคารมณ์ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จันทิมา | อภัยโส | โรงเรียนบ้านหนองผือ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อรุณลักษณ์ | จันทร์เมืองหงส์ | โรงเรียนบ้านหนองผือ | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐพล | กระจ่างจิตร | โรงเรียนบ้านอุ่มจาน | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภกร | ปัญญา | โรงเรียนบ้านอุ่มจาน | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กมลชนก | ต้องเดช | โรงเรียนบ้านอุ่มจาน | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | มัณฑนา | มัณฑนา | โรงเรียนบ้านอุ่มจาน | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วชิรญาณ | สุดทอง | โรงเรียนบ้านอุ่มจาน | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนุดม | โลหิทัต | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฐปนวัฒน์ | ข่าขันมะลี | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | คณานนท์ | ศรีจินดา | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนภูมิ | บุตรโร | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วุฒิภัทร | คำมีภักดี | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นพกร | พาชื่นใจ | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สรวิชญ์ | อูปแก้ว | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อรจิรา | ไชยสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชลธิชารัตน์ | แสงหิน | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ญภา | สุวรรณธาดา | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รัชชุดา | คุณหงส์ | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณิรัษษาพร | กุลจิตติสาธร | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญาพัชร์ | พลข่า | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพิชชา | ศรีดาคุณ | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรวัฒน์ | แสงสุระ | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิชัยภูษิต | แย้มจันทึก | โรงเรียนบ้านข่า | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กีระติ | ลีแวง | โรงเรียนบ้านหนองแวงหนองหัวคน | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤดนัย | ลีลาวงษ์ | โรงเรียนบ้านหนองแวงหนองหัวคน | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนภัทร | เครื่องพาที | โรงเรียนบ้านหนองแวงหนองหัวคน | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วรรณภัทร | พรทอง | โรงเรียนบ้านหนองแวงหนองหัวคน | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูมิภัทร | สุธรรมมา | โรงเรียนบ้านหนองแวงหนองหัวคน | วัดหนองหอย | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |