# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | อุดมศึกษา | ผอ. | นาย | อาคม | รุนสีงาม | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พิมภกา | คงสนิท | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุณยวีร์ | แสนบุญมี | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
4 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | แสงอรุณ | ดอกยี่สูญ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุวพัชร | แก้วโกมล | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มลฤดี | บัวสี | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
7 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | วัลลภา | บุญประเสริฐ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปิ่นมุก | จันทร์แจ้ง | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาดา | จงพาดกลาง | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ฤทธิกร | แก้วประสิทธิ์ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
11 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | รานี | รุนสีงาม | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อริญา | ประสมศรี | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนดล | ชุมพร | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
14 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | โญภิดา | การรัมย์ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปนัดดา | กาวกระโทก | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พีรพล | สุวรรณเขต | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณฐมน | เสมาเพชร | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปิยะศักดิ์ | อื้อฉาว | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กวินทัศน์ | ชาญเกษม | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เซฮา | ศรีตะเวร | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุภนัย | กองกุณะ | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชฎาธร | จันทร์มูล | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปวีร์ | ฝอฝน | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพนธ์ | เชื้อชาติ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุริยัน | เนียนพลกรัง | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อินทร์ทุอร | สงพิมพ์ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภากร | เกตการ | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วิภาวัส | ช่างคิด | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | สมสิน | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นพวรรณ | สีประเสริฐ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุทธิดา | จันทร์ขาว | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุพรรณภา | คะเรรัมย์ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัลยรัตน์ | นิลกล่ำ | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นิชดา | การพาณิชย์ | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เกศรินทร์ | วงค์งาม | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ยสวีส์ | สอนเจริญ | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | เชื้อกลิ่น | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณิชกมล | ภาระจิตต์ | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พฤษรักษ์ | ชมเชื้อ | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นริศรา | บัวจันทร์ | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | หฤทธิ์ | มุงคุณ | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุรัชญา | ทองอินทร์ | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วาทศิลป์ | เกิดน้ำใส | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อรัญ | มาลุน | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภกิตติ์ | กำไร | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กิตติมาภรณ์ | จันทพันธ์ | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชพล | แก้วโกมล | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กิมเยียน | เพง | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศรนรินทร์ | อาศัยราษฎร์ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จิรายุ | มะลิงาม | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |