# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | บัณฑิตา | ทองฉิม | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
2 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | อนุวัฒน์ | หนูตะพง | โรงเรียนบ้านบางหอย | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาริฉัตร | แก้วสมบูรณ์ | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พชรพล | แสงไชย | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
5 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | เสาวลักษณ์ | เพชรนุ้ย | โรงเรียนบ้านบางหอย | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิทธิเดช | ชาวป่า | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อนุชิต | วงศ์ประยูร | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
8 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | สุธัญญา | ไกรเทพ | โรงเรียนบ้านบางหอย | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฉัตรตวรรษ | ช่วยบำรุง | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธีระศักดิ์ | ชะลา | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
11 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | สุพัฒชัย | ฤทธิเดช | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีร์ปพน | อุ่นยวง | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | เถลิงศักดิ์ | สุขแพ | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
14 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | สาคร | วังช่วย | โรงเรียนบ้านปลายคลอง | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปฏิพัทธิ์ | หัฐวาสี | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ชุติมา | หอมรักษ์ | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
17 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | กนกวรรณ | นพวงศ์ | โรงเรียนบ้านปลายคลอง | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาณุวิชญ์ | บุญทอง | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วริษา | ถวิลผล | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
20 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | อังคณา | คชเดช | โรงเรียนบ้านปลายคลอง | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิชชากร | อุไรโรจน์ | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | วงศกร | ชูทอง | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
23 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | ภัททิราพร | ศรีวิเชียร | โรงเรียนบ้านคลองพังกลาง | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พีรศิลป์ | พัฒจันทร์ | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | วิริทธิ์พล | ไทยเอียด | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
26 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | จุไรรัตน์ | ทองคำชุม | โรงเรียนวัดสองแพรก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อรรถกร | ศรีจันทร์เพชร | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุญาวีย์ | สายสุวรรณ์ | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
29 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | วรรณนิสา | บุญช้าง | โรงเรียนวัดสองแพรก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุวัตน์ | การสมุทร์ | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สิรินยา | สายสุวรรณ์ | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
32 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | จินตหรา | เกตุแก้ว | โรงเรียนวัดสองแพรก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปิติกร | อินเอียด | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นารีรัตน์ | ภาสกล | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
35 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | อุบลรัตน์ | ด้วงทอง | โรงเรียนวัดสองแพรก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรดลย์ | ราชเจริญ | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปัฐพี | นกแก้ว | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
38 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | เสาวลักษณ์ | หงษ์ทอง | โรงเรียนวัดสองแพรก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปรเมศ | รัตนโท | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ฉลองศักดิ์ | เต็กอ๋อต้ง | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กฤติยา | ช่วยบำรุง | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | คฤหัสถ์ | สงสุริยา | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาณี | บุญมีชัย | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อติเทพ | เทวพงษ์ | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญธิชา | คงเข็ม | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภาณุพงศ์ | แซ่ลิ้ม | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฐิติวรดา | แก้วซัง | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อติวิชญ์ | เพ็งจันทร์ | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณรินทิพย์ | กรดนวล | โรงเรียนบ้านควนพัฒนาประชาสรรค์ | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นันทิชา | สาราช | โรงเรียนบ้านปลายศอก | วัดบางหอย | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |