# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชลธี | คงทองขาว | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | อภิรักษ์ | คงแดง | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
3 | อุดมศึกษา | ผอ. | นางสาว | ณัฎนันท์ | สิขิวัฒน์ | โรงเรียนอนุบาลกงหรา | วัดไร่เหนือ | คณะจังหวัดพัทลุง |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกฤต | ช่องรักษ์ | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | ธนโชติ | ด้วงเพชร | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
6 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | สุนทร | ขุนจันทร์ | โรงเรียนอนุบาลกงหรา | วัดไร่เหนือ | คณะจังหวัดพัทลุง |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อดิศักดิ์ | บุตรงามดี | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | นิธินันท์ | ไกรณรงค์ | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
9 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | ปิยาภรณ์ | เกลี้ยงสง | โรงเรียนอนุบาลกงหรา | วัดไร่เหนือ | คณะจังหวัดพัทลุง |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อภิรมณ์ฤดี | ขวัญสกุล | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | ปฐมพร | ไชยกาฬ | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
12 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | ขวัญนภา | มาเอียด | โรงเรียนอนุบาลกงหรา | วัดไร่เหนือ | คณะจังหวัดพัทลุง |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชญานิศ | รัตนานุกูล | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | ธนสร | แก้วงาม | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
15 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | ยุวดี | จีนเมือง | โรงเรียนอนุบาลกงหรา | วัดไร่เหนือ | คณะจังหวัดพัทลุง |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกรดา | เพ็งโตวงศ์ | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | นันทิพัฒน์ | ศรีแป้น | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
18 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | อ้อยใจ | บุญช่วย | โรงเรียนอนุบาลกงหรา | วัดไร่เหนือ | คณะจังหวัดพัทลุง |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พลอยใส | ชาละอินทร์ | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | กัลยาณี | พรหมพุฒ | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
21 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | เรวดี | บุญสุข | โรงเรียนอนุบาลกงหรา | วัดไร่เหนือ | คณะจังหวัดพัทลุง |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณฐกร | ขวัญสกุล | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | วรางคณา | หนูพรหม | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
24 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | สมพร | เหมือนจันทร์ | โรงเรียนอนุบาลกงหรา | วัดไร่เหนือ | คณะจังหวัดพัทลุง |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภานุพงศ์ | ขวัญสกุล | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ญาณวรุตม์ | อินนุรักษ์ | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
27 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | วิภาวรรณ | จันทร์ดำ | โรงเรียนอนุบาลกงหรา | วัดไร่เหนือ | คณะจังหวัดพัทลุง |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อิทธิกร | คงบุญ | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ธันวา | ชุมวิโรจน์ | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
30 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | นรีรัตน์ | ชายเกตุ | โรงเรียนอนุบาลกงหรา | วัดไร่เหนือ | คณะจังหวัดพัทลุง |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลกาญจน์ | เพ็ชรนวล | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | อัตนัย | ช่วยทอง | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
33 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | สุลาลักษณ์ | เหมือนจันทร์ | โรงเรียนอนุบาลกงหรา | วัดไร่เหนือ | คณะจังหวัดพัทลุง |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศตพร | สุขบำเพ็ญ | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | สัตตบรรณ | หนูยก | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อธิวัฒน์ | สิงห์อินทร์ | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ปฐวี | ทองอินทร์ | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อานนท์ | สมผุด | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปณวัศ | คมขำ | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทีฆทัศน์ | ชูช่วย | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ประภัสสรา | ทิ้งชั่ว | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปวรุตม์ | เครือวัลย์ | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธีรภัทร | สตันน๊อด | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญานัน | ปู่เพ็ชร | โรงเรียนบ้านพูด กรป.กลาง | วัดบ้านพูด | คณะจังหวัดพัทลุง |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐกิตติ์ | เสนชู | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัญญาวุฒิ | หอยสกุล | โรงเรียนวัดพังกิ่ง | วัดพังกิ่ง | คณะจังหวัดพัทลุง |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กัญญาพัชร | ตรีพลอักษร | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤตวิทย์ | ธรรมชาติ | โรงเรียนวัดพังกิ่ง | วัดพังกิ่ง | คณะจังหวัดพัทลุง |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ญาณิศา | มาสวัสดิ์ | โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ | วัดสมหวัง | คณะจังหวัดพัทลุง |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิพิธพร | ไชยคำ | โรงเรียนวัดพังกิ่ง | วัดพังกิ่ง | คณะจังหวัดพัทลุง |