# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตตศักดิ์ | คงเส็ง | โรงเรียนบ้านมะนัง | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | รัตนาภรณ์ | ชูพล | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ไตรภพ | บุญสุข | โรงเรียนบ้านมะนัง | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุนิสา | เกิดผล | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทวีเดช | หนูคง | โรงเรียนบ้านมะนัง | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญญรัตน์ | แสงไพบูลย์ | โรงเรียนบ้านมะนัง | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นิรชา | อุทัยรัตน์ | โรงเรียนบ้านมะนัง | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
8 | ประถมศึกษา | ป.๓ | เด็กหญิง | กัญญาไพร | แย้มเพชร | โรงเรียนบ้านมะนัง | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
9 | ประถมศึกษา | ป.๓ | เด็กชาย | ธีรศักดิ์ | ทองบัว | โรงเรียนบ้านมะนัง | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
10 | ประถมศึกษา | ป.๓ | เด็กหญิง | นาราภัทร | บุตรสมัน | โรงเรียนบ้านมะนัง | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
11 | ประถมศึกษา | ป.๓ | เด็กหญิง | บัณฑิตา | เขียดแก้ว | โรงเรียนบ้านมะนัง | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
12 | ประถมศึกษา | ป.๓ | เด็กชาย | ภากร | เกลี้ยงกลม | โรงเรียนบ้านมะนัง | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
13 | ประถมศึกษา | ป.๓ | เด็กหญิง | เมษา | รองเดช | โรงเรียนบ้านมะนัง | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | หนูสง | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สรวิศ | เส็นบัตร | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | ไกรแสง | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อมราพร | กลีบแก้ว | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นิวิฐ | มากมณี | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ไกรสร | บุญพงศ์ | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นิติ | มากมณี | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัทธ์ธิดา | ดูแปลกดี | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สมฤดี | อนันต์ | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดนุสรณ์ | ปานช่วย | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรภัทร | เพ็ชร์ทอง | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วิดจรา | ชูจันทร์ | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เสฏฐวุฒิ | ชูเชิด | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อภิรักษ์ | เพิ้งจันทร์ | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อมรกานต์ | โชติธรรม | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิราพร | ด้วงชูเกลี้ยง | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุภาวิตา | เส้งเอียด | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุรภา | ชูจันทร์ | โรงเรียนบ้านป่าพน | วัดนิคมพัฒนาราม | คณะจังหวัดสตูล |