1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นันทพัทธ์ | โพลดพลัด | โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมนิมิต | วัดธรรมนิมิต | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
2 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | สุภัคสินี | แซ่ลิ้ม | โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมนิมิต | วัดธรรมนิมิต | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พลกฤษณ์ | นวมนาคะ | โรงเรียนบ้านดอนจั่น(วาศน์เจริญเรือนอุทิศ) | วัดธรรมประดิษฐ์ | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พุทธิดนย์ | - | โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมนิมิต | วัดธรรมนิมิต | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปรเมศวร์ | ครุฑทอง | โรงเรียนบ้านดอนจั่น(วาศน์เจริญเรือนอุทิศ) | วัดธรรมประดิษฐ์ | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
6 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | ชาญ | เอี่ยมสุขศรี | สถาบันพลังจิตตานุภาพ สาขา ๕๙ | วัดเกตการาม | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรรณิการณ์ | สวัสดิ์ยิ่ง | โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมนิมิต | วัดธรรมนิมิต | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สรัญญา | ห่วงทอง | โรงเรียนบ้านดอนจั่น(วาศน์เจริญเรือนอุทิศ) | วัดธรรมประดิษฐ์ | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
9 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | พัชรา | สัตยประกอบ | สถาบันพลังจิตตานุภาพ สาขา ๕๙ | วัดเกตการาม | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนิษฐา | นุชเจริญ | โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมนิมิต | วัดธรรมนิมิต | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ภาวัฒน์ | ตัวกลั่น | โรงเรียนบ้านดอนจั่น(วาศน์เจริญเรือนอุทิศ) | วัดธรรมประดิษฐ์ | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
12 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | โสภา | เสือคง | สถาบันพลังจิตตานุภาพ สาขา ๕๙ | วัดเกตการาม | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิราภา | เอี่ยมสกุล | โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมนิมิต | วัดธรรมนิมิต | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วรินทร์ | ยอแสง | โรงเรียนบ้านดอนจั่น(วาศน์เจริญเรือนอุทิศ) | วัดธรรมประดิษฐ์ | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กันต์ฤทัย | วรศาสตร์ | โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมนิมิต | วัดธรรมนิมิต | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุกัญญา | อิ่มอาดูร | โรงเรียนบ้านดอนจั่น(วาศน์เจริญเรือนอุทิศ) | วัดธรรมประดิษฐ์ | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชิดชนก | พยัคฆวรรณ | โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมนิมิต | วัดธรรมนิมิต | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศิริรัตน์ | ศิริสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านดอนจั่น(วาศน์เจริญเรือนอุทิศ) | วัดธรรมประดิษฐ์ | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อกฤษณ์ | สะตะ | โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมนิมิต | วัดธรรมนิมิต | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธัญญเรศ | ยอแสง | โรงเรียนบ้านดอนจั่น(วาศน์เจริญเรือนอุทิศ) | วัดธรรมประดิษฐ์ | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณฤเทพ | แซ่สือ | โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมนิมิต | วัดธรรมนิมิต | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พรชัย | - | โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมนิมิต | วัดธรรมนิมิต | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุกร์ | - | โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมนิมิต | วัดธรรมนิมิต | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรายุ | แด่โดย | โรงเรียนบ้านดอนจั่น(วาศน์เจริญเรือนอุทิศ) | วัดธรรมประดิษฐ์ | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | อมศิริ | โรงเรียนบ้านดอนจั่น(วาศน์เจริญเรือนอุทิศ) | วัดธรรมประดิษฐ์ | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วาสนา | เอื้อสกุล | โรงเรียนวัดธรรมประสิทธิ์ | วัดธรรมประสิทธิ์ | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อำพรรณทิพย์ | เยาวนารถ | โรงเรียนวัดเกตการาม(พรหมสุวัฒน์วิทยาคาร) | วัดเกตการาม | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เกวลิน | สอาดเอี่ยม | โรงเรียนวัดเกตการาม(พรหมสุวัฒน์วิทยาคาร) | วัดเกตการาม | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภรุจ | มณฑลผลิน | โรงเรียนเทศบาล ๑ วัดนางวัง | วัดนางวัง | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | หทัยวรรณ | พูลผล | โรงเรียนเทศบาล ๑ วัดนางวัง | วัดนางวัง | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เขมนิษฐ์ | คำอุเทน | โรงเรียนเทศบาล ๑ วัดนางวัง | วัดนางวัง | คณะจังหวัดสมุทรสงคราม |