1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | โพละซาน | - | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | Louise Yzabelle | Ramirez | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐสิฌา | กฤษณชาญดี | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัฒนเดช | กลัดสมตน | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรพล | กล้าวิเศษ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลดา | กลิ่นสุบรรณ์ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | กอบสุขยิ่งเจริญ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ประกาญทิพย์ | คำธิ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ประกาศิต | คำธิ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษณ์ | จังสมยา | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กุสุมา | จังสมยา | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อริสรา | จันทอง | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อนุธิดา | จีนงูเหลือม | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นัฐชนน | จุไรพันธ์ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กรพิทักษ์ | ชำนิไกร | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อินทิรา | ทองปลอด | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชยกฤต | ทะมะรมย์ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนชนก | ทัศสมบูรณ์ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรากร | ท้าวประสิทธิ์ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัตนาภรณ์ | นนสะเกตุ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุภชา | นิลจันทร์ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชาลินดา | บัวทอง | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญชนก | บุญยะรัตน์ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธันยธรต์ | บู่ทอง | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐากร | ผดุงชอบ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พาทินธิดา | พรชัยวัฒน์ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | พระธรรม | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วชิราภรณ์ | พระวิเศษ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | พลศิริ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาณุพงศ์ | ภูคำวงศ์ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุณยาพร | ฤกษ์ใหม่ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณภัทรลดา | ละม่อมสายนิธี | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นันทวัฒน์ | วงษ์เหม | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุพิศชญา | วิทะเสน | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ก้องภพ | ศรีพลพา | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วริทธินันท์ | ศรีเพชร | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อัศนัย | สมนาม | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | สายคำยศ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | โกวิทย์ | สิงห์สา | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติภพ | สีงามผ่อง | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วศินี | สุขสุวรรณ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐภูมินทร์ | สุวรรณทวีลาภ | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วาสิตา | ห้วยพรมราช | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กัณตภพ | อบเชย | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชาช์ | เจริญกิจพัฒนา | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุญชนก | เชื่อมสุข | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติธัช | เที่ยงปรีชา | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | เผือกกลางเมือง | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปาณิสรา | เพ็งปาน | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นฤพล | เสนาะเสียง | โรงเรียนสถานีพรมแดน (รักษาศุขราษฎร์บำรุง) | วัดแทนวันดีสุขาราม | คณะเขตบางบอน |