# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนดล | ใจบาล | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิไลลักษณ์ | มังกรศักดิ์ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กรรณิการ์ | สาระมู | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อรอนงค์ | ภู่ผึ้ง | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนิษฐา | พันธ์สะอาง | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อิสรีย์ | สุขกัน | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สิริกานต์ | ปานปวง | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนาภา | พวงทวาย | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สิริรัตน์ | แสงทอง | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาภัค | เพ็งเหลา | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฑาทิพย์ | คงสุบรรณ์ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนาธิป | ศรีไชยวาน | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกฤต | เทียบแสง | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากรณ์ | พิลาแดง | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นนทวัฒน์ | รู้บุญ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กชพร | ทองสุขมาก | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัตนวดี | เชียงโกศล | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สิริวรรณ | แก้วสระแสน | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุพัตรา | เอี่ยมอุดม | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูวิศ | อุตธรรมชัย | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วริษฐ์ | เทียนทับ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรายุ | ทุมทอง | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | หนึ่งธิดา | จิ๋วจันทร์ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นุชจรี | บุญจิตร | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คธาธร | อันทะโส | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรภพ | ปรางศร | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อาทิตย์ | คุ้มหมู่ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรัญญู | โทบุดดี | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาณุพงษ์ | สมมุ่ง | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | ใจเด็จ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | หัตถพฤกษ์ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธารา | แผลงศร | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุระศักดิ์ | เรืองสม | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | ขุนพิลึก | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สดายุ | แซ่โล้ว | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชิษณุพงศ์ | ดีจานเหนือ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | ละอองศรี | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | จันทร์โส | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปารีรัตน์ | เกษรบัว | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรเทพ | จันทร์เทศนา | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ประวิทยา | สร้อยโยธา | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | โสภิตา | พ่อธานี | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กานต์มณี | หงษ์โต | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นรินทร์พร | รักสุวรรณนิมิต | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐชานันท์ | เพิกแสง | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศิรินประภา | คำหนองยาง | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุรัชญา | ขันทอง | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อนุธิดา | บานแย้ม | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นัทภัทร | จันทรรังษี | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชวัลวัฒน์ | สุวรรณชมภู | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |