# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พชรเดช | ธรรมวิชิต | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักรพงศ์ | สุตะคาน | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เศรษฐา | เดชคุณมาก | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชัยภัทร | หลุ่งตี้ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อาทิวราห์ | หนูราช | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เอกดนัย | ลาลาด | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณรงค์ฤทธิ์ | ทองโสภณ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สงกรานต์ | คิดถาง | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรารัตน์ | สังข์สกุล | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เกษร | จันทะศิลา | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลลกาล | เหรียญมงคล | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัสสรา | คันธารักษ์ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | น้ำหวาน | วา | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุภัทรา | งามดังนาค | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฐิตาภา | เต็กไอ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ลลิตา | จุลเนตร | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฑารัตน์ | คงสุบรรณ์ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | พันธ์พรม | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธิติวุฒ | ศรีเพ็ชร | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูตะวัน | สวัสดิ์นะที | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปริชาต | ผายสุวรรณ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | แพรวไพริน | สัตย์ซ้ำ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฐานิตารัชต์ | พูดเพราะ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษฎานุกร | ศรีไชยวาน | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ก่อเกียรติ | แซ่อึ้ง | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรศักดิ์ | หงษ์โต | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรพงษ์ | ผกาวัน | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทร | พุ่มจันทร์ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทร | เพ็งสุริยา | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พุฒิพงศ์ | ศรีลับขวา | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เขมินท์ | ศรีประเสริฐ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรเดช | วงษ์คำสอน | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนพร | จำพูเอก | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เขมิกา | ทิจัตุรัส | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรรณณิชา | ตระกูลจันทร์ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รุ่งทิพย์ | ผลโยน | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัฐพร | ชัยสงคราม | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปัณณรัตน์ | ภัทรวิศาลสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รวินวรกาญณ์ | เหล่าชัย | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | พลสมสาย | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูวนัย | เครือคล้าย | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธันวา | น้อยจันทร์ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | ฤทธิ์มาก | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษณะ | สุคนธศุภมาลย์ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธันวา | ชุ่มชื่น | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | พิทักษ์พาณิชย์ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัณณรุจน์ | ภัทรวิศาลสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาณุเดช | มะลุลี | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นภัสญาณ์ | เกิดพุ่ม | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พีรดา | บุญธรรม | โรงเรียนบ้านลาดพร้าว | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |