# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภวิชญ์ | ปฐมสันติพงศ์ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อมรเทพ | ชินวัชรนิกร | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พุทธคุณ | สิงโคตร | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ลภัสนันท์ | กุศลจิตกรณ์ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุภัคชญา | ไผ่งาม | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | คฑาธร | พงษ์ทวี | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐชนน | อาดำ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชุติพนธ์ | ชาวระหาร | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จารุภัทร | แซ่ตั้ง | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นริศ | ช้างชนะ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภิญญลักษณ์ | นามสิงห์ษา | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชาลิสาข์ | นิพันธ์ภรณ์ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | มธุรดา | ค้าทางชล | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภิชญา | มาเทศน์ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิรากร | ครองทันยะการ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พชร | รักการ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ไชยวัฒน์ | มไหสวริยะ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทิชานนท์ | สุรางกูร | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกร | พระสว่าง | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชาลินี | กลิ่นซ้อน | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปารมี | นาสมใจ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญญลักษณ์ | เลื่อนประไพ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัฐภิญญา | กลิ่นสุวรรณ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัญญาวุฒิ | จันทร์ประทัดร์ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เสฏฐวุฒิ | ถนอมกลิ่น | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรปรัชญ์ | แสนสนุก | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชรณัฐ | นามวิจิตร | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรศักดิ์ | จันทร์อู่ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นัทธพงศ์ | อัจฉริยเดชากุล | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิลลาภัทร | สุ่นประเสริฐ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรชา | เกิดเอี่ยม | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รรฌริญญา | มีศิลป์ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฑิมพิกา | โพธิ์คง | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มินตรา | แสงฮวด | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | วังเวช | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูมิรพี | อุดมครบ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ดลิยา | สุทร | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กานต์พิชชา | อ้วนสอาด | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นภวรรณ | ม่วงเงิน | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | บุญญาดา | แซ่จึง | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปาริฉัตร | งามสันติกุล | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ประภัสสร | นาคอุไร | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นฤต | ภิญญวัย | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | วงศ์วิไล | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัจฉรียา | เฉลิมทิศ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รชต | พยัคฆพล | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภวิทย์ | วงษ์เจริญ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อชิตพล | จันทร์สม | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชัยเดช | แตงพรม | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภวิชญ์ | ฤทธิ์ศักดิ์ | โรงเรียนกัลยวิทย์ | วัดลาดพร้าว | คณะเขตลาดพร้าว |