1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชนะ | - | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กมณกร | - | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ไมล์ | - | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวินท์ | กลมวงษ์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรโชติ | กล้าหาญ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กรวัฒน์ | คมกล้า | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วรากร | คานอ่อน | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีระศักดิ์ | คานอ่อน | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐภัทร | คำน้ำปาด | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณฐพงศ์ | คำมัน | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | คูณทอง | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชลนที | จงเจริญศรีศิริ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พรพิมล | จริงประโคน | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นันฐกร | จรเปลี่ยน | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | บุณยนุช | จักรี | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มังกร | จันทร์พา | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิรภพ | จันทะนะ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | จำเนียร | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อรรัฏฐ์ | จุทาฤทธิ์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนพนธ์ | จุลละ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนะชัย | ชัยรังสิมา | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ถิรวิทย์ | ชัยเสถียรวงศ์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนเดช | ชโยปถัมภ์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกฤต | ดวงทอง | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปภาวดี | ดีถนัด | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนวันต์ | ดีสังข์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ตรีชฎาภรณ์ | ดีสูงเนิน | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อริสรา | ตรีหลาบ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อธิคม | ทองคำรอด | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุนิษา | ทองล้วน | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | หรรษกร | ทองหล่ำ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชลาสินธุ์ | ทองอร่าม | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุวริศร์พงษ์ | ทองเขียว | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศุภเศรษฐ์ | ทิมเย็น | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ดวงฤทัย | ธูปแก้ว | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฑพัศ | นรนาถตระกูล | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธนิษฐา | นรลักษณ์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กรวิทย์ | นาควิจิตร | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศศิวิมล | บุญมาก | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนภัทร | บุตรรักษา | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พชร | ประกอบบุญ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรวิชญ์ | ปิ่นวิถี | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พลอยแก้ว | ฝูงพิรา | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรพัฒน์ | พรรณวิชัย | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พัชรพล | พลมนตรี | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กรวิภา | พิมภิรัตน์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สิงหา | พิมโพพันธ์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธาราทิพย์ | พุดทับ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชรินทร์ทิพย์ | พุดทับ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชญานนท์ | พุทโธ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |