1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรวัฒน์ | มายิ้ม | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชนะ | - | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พิชญะ | มณีสุวรรณ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนภัทร | อรุณวัต | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศักดา | โชติวรสกุล | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ไมล์ | - | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วรวิทย์ | สุวรรณโชติกร | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนภัทร | บุตรรักษา | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วรากร | คานอ่อน | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | นิติรัตน์ | แก้วหมื่นทรง | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรวิชญ์ | ปิ่นวิถี | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พัชรพล | พลมนตรี | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พรรณปกรณ์ | ใยดี | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สิรภพ | วัชรนาค | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เบญจมินทร์ | แซ่เฮ้ง | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จักรี | พูลพุฒ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนพนธ์ | จุลละ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อริสรา | ตรีหลาบ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ตะวัน | สังโฆ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปิยปาน | วัฒนธรรม | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชินกร | พูลพุฒ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศุภเศรษฐ์ | ทิมเย็น | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีร์สรัช | สุขคุ้ม | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สิงหา | พิมโพพันธ์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวินท์ | กลมวงษ์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชญานนท์ | พุทโธ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อาทิตย์ | ฮวนตี๋ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐพล | พุ่มเกิด | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชรินทร์ทิพย์ | พุดทับ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กรวิทย์ | นาควิจิตร | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปีย์วรา | อาจสูงเนิน | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธีรดนย์ | สุชาติ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อภิณห์พร | เกศมุกดา | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | รังสรรค์ | สุริยะธรรม | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพจณี | แหวนทองคำ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | นพวัฒน์ | แก้วเก้าประการ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เอมอร | ศรีแพรศรี | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนภัทร | เจริญทรัพย์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ยิ่งลักษณ์ | แสงสุวรรณ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พรพิมล | จริงประโคน | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐรินีย์ | สิริวรรักษ์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปิยภัทร | พุ่มวิมล | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อารียา | อะวะโห | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กรวัฒน์ | คมกล้า | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณกัญญา | เทพรัตนวิชัย | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เกิดเกล้า | มีสมชาติ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | มาริษา | ละอองเอก | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ไอซ์ | อาจหาญ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศศิกาณต์ | วัฒนธรรม | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | ฟักฟูญาติ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |