1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สรรเพชร | โคตรกะพี้ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ศิขรินทร์ | แก้วพานิช | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิติศักดิ์ | ยงแก้ว | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | บุญวิเศษ | ตันสุพล | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปิยะพัฒน์ | โสดาบัน | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัฐชา | ชาตรูปะมัย | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ยงยุทธิ์ | นกแก้ว | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ศรสวรรค์ | ทองเหี่ยง | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กันตนพ | รอดพ้นภัย | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นันทการณ์ | สุนทรวัฒน์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พลภักดิ์ | ท่าผา | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐพล | ชัยประเสริฐศิลป์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เอกศิษฐ์ | ผดุงชาติ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชลสิทธิ์ | ใจกว้าง | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สาโรจน์ | พิมโพพันธ์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สุกฤษฎิ์ | แสงมณี | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศภัค | โพธิ์ขาว | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | เบญจมาศ | พันธ์เจริญ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรายุ | จรัสจิตเจริญ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | บัญญะวัติ | ฮวดตี๋ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทิวากร | พิศิลป์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | นัทกร | ชูชัยวรกิจ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุวรรณเขต | กลำเงิน | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ปอโต้ | บุตรา | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณเอก | ยิ้มยืนยง | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธีรพงศ์ | คุณาพรม | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วายุ | ฉิมพินิจ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พุทธางกูร | ชวลิตกิจพิรุฬห์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัชชา | ศรีทอง | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อนุชิด | อภิญญาประเสริฐ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทรกันย์ | เทียนถนอม | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชัชพงศ์ | คูณทอง | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุทธิดา | นิลประเสริฐ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วิชชุดา | ปิ่นรอด | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภิริยา | อิ่มยิ้ม | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | คงมะกล่ำ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ประภัสสร | มิ่งขวัญ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ญานิศา | เจนถนอมทรัพย์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อริสษา | ยุกวนิช | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธัญจีรา | เผือกเอม | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิรนันท์ | ชูเสรีสุข | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วุฒิชัย | นะติ๊บ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พริริสสา | ชอบรวย | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชนะพล | สิทธิศักดิ์ | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กรณ์ณิชภัส | นิรบุตร | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | โชติวรา | แตงเอี่ยม | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรัญปภา | จีนเขียว | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฎฐณิชา | อังสุมาลี | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลชิชา | ฉำตะกุล | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฐรดา | อินทร์มา | โรงเรียนวัดอ่างแก้ว (จีบ ปานขำ) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |