1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณฐกร | สิงห์ด้วง | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิพัทธ์ | ถิ่นสุข | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณเดช | ใจชื้น | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เตชทัต | เกิดผล | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นรา | บุตรน้ำเพชร | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิรภัทร | หงีเจริญ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปภังกร | รัตนชัย | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปุณณสิน | เกตุแก้ว | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศักดา | สุขโต | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรายุ | ใจอารีย์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | พงษ์พานทอง | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรศิลป์ | ปั้นประสาท | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิธิพล | พลมั่น | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรนัชชา | พูลศรี | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณริศรา | ใจชื้น | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นลินนิภา | สารสิทธิ์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรปวีณ์ | คุ้มเขตต์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิลาทิพย์ | นวลแจ่ม | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิริกัลยา | สมบุญ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพรรณษา | ใจเข้ม | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธาราทิพย์ | บำรุงตน | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กัณฑกรณ์ | สุทธิ์สาคร | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มังกร | พุทธศรี | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธันยนันท์ | ศรีไพฑูรย์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศรัณย์ | แก้วเขียว | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศกร | พิมพ์พิพัฒน์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพัชร์ | ลาภเจริญสิน | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มังกร | สุวรรณวิจิตร | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุกฤตา | คล้ายนาค | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปรีชา | เอี่ยมประเสริฐ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นัทธวัฒน์ | แดงวิลัย | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อาษา | เอี่ยมหน่อ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูวดล | ไชยฤทธิ์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วัชรากร | เขียงสาคู | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วันมงคล | ปานพรหม | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัตร | บำรุงเวช | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทรดนัย | คำสม | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อธิภัทร | สมบูรณ์ดี | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อาคม | เกลี้ยงมีศรี | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นฤเบศวร์ | คมพิมาย | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชวัลวิทย์ | สันกว๊าน | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บุญญิสา | นวลแจ่ม | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วีราภรณ์ | มีทอง | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สายชล | จงถวิล | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บุรัสกร | กะบะเงิน | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศรัณย์พร | เมธีธรรมนาถ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นรากร | เนียมศิริ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณภัค | พันสอาด | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัครพล | ศรีสมบัติ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศ์ธนรรถ | วิทยวัฒนไพศาล | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ราษฎร์ผดุงผล) | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |