# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ก้องภพ | พูดเพราะ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรธิดา | แก้วบัลลัง | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิภาดา | ล้นเหลือ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ผ่องพิสุทธิ์ | แก้วสุวรรณ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญชนก | ศิลปี | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปัทมา | เนียมมณี | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนัญธิดา | แสนล้อม | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัณดาพร | อำนาจบัณฑิต | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กันญารัตน์ | นิลวดี | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติพงศ์ | พันธุ์หอ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วุฒิชัย | หอมพรมมา | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรัญญา | ศรีมยุรา | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วชิรวิทย์ | รวดเร็ว | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ต้นน้ำ | อินทร์อุดม | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภณัฐ | จันทร์เจริญกิจ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รชานนท์ | ไหดงยาง | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เขมนิกา | คงมี | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทร์ฉาย | ใจสุภา | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รุ่งทิวา | โสติยา | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภิญญาพัชญ์ | กันหาชาติ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิรชยา | ศิริไชย | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนพร | ศรีทับทิม | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลทิชา | บุญลาภ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐกิตต์ | ลือวิชนะ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วันเฉลิม | สายเหนือ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | พาหละ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรภาส | ศรีเสริม | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุชา | ศรีคงศรี | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บริพัตร | เอียดขนาน | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนนภัทร | มูฮัมหมัด | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชยานันต์ | นาคขำ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณิชา | ทักเสถียร | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อภิชานันท์ | คำหา | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กันตพัฒน์ | การบรรจง | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พัทธ์ธีรา | เอี่ยมอำพร | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรลภัส | แพรสมบูรณ์ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัณทิรา | รุ่งรัตน์จินดาหาญ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาลินดา | ยืนยิ่ง | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญธิดา | สุวรรณบุบผา | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐพร | ชินอรุณมังกร | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐมน | บุญปัญญาชน | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สกลรัศมิ์ | สิวะกรเสถียร | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรชนก | จิรังพันธ์ | โรงเรียนวัดยางสุทธาราม | วัดบำเพ็ญเหนือ | คณะเขตมีนบุรี |