# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชบา | - | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภูมิ | - | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | บงกช | - | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปิยวัฒน์ | - | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วันเฉลิม | - | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชลธิชา | ก๋งเกิด | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลดา | ก๋งเกิด | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภิณลทิพย์ | กล่อมพิรุณ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศรศักดิ์ | กลั่นจิตร | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เจนจิรา | กลิ่นซ้อน | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาคิน | กลีบทับทิม | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภิญญา | กันโคกกรวด | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ดนุลดา | ก๋าดี | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เกวลิน | การรัมย์ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปรารถนา | กิจรัตตานันท์ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปฐพี | ขาวอิ่ม | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วรรณเทพ | ขำอาจ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิราพัชร | ขุนเพชร | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรวรรณ | ขุนไชย | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชัชนันท์ | คงอรุณ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ข้าวทิพย์ | คชดี | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ไอรดา | คล้ายจือ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พุฒิพงศ์ | คล้ายจือ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อังคณา | คำติ๊บ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นาน | คำนูน | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปลายฝน | คำพูมี | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชรพล | คำยอด | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พัชรีรัตน์ | คำวงค์ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรัญญา | คูณแสน | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อธิป | จงเกื้อ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อดิเทพ | จอกลอย | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภิสรา | จะระ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฟ้ารัฐดา | จันทร์แจ่มศรี | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลรัตน์ | จันปานใจ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | แสงลา | จันหอม | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ต่าย | จับเจริญ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญา | จับเจริญ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วันเฉลิม | จำนงค์ศิลป์ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | ฉิมเอนก | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลธิชา | ชัยสิทธิ์ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปกรณ์ | ชายทอง | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชวิลพงศ์ | ชาวอุบล | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | มีสุข | ชินน้อย | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูริณัฐ | ชูกลิ่น | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปนัดดา | ชูชีพ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สกลวิทย์ | ณัฏฐาธนันนิธิ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อารดา | ด้วงอิน | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิจิตรา | ดาบจันทร์ | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนทภัทร | ดาวสอน | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพกร | ดำสนิท | โรงเรียนวัดศาลาแดง | วัดศาลาแดง | คณะเขตบางแค |