1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | อรรถพร | ศิริรักษ์ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สมชาย | ทองคำ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | จิระทีป | บุญเกิด | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นัธวัฒน์ | ศรีสวัสดิ์ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | สงกรานต์ | รัตนอุดม | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัคเดช | ชโลทัย | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ณวพล | บุญมี | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรรณทกานต์ | ด่านขุนทด | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธีรรัตน์ | โกษากุล | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | โชคชัย | พันธุ์คงโพธิ์ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สุรเชษฐ์ | พุฒทอง | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีระพัฒน์ | โดดดี่ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อภิชญา | สัตบุษย์ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อุรชา | เขมา | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | มณีจันทร์ | จันทร์หอม | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จุฑาทิพย์ | นุตะรัก | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | จิรภิญญา | โยยรัมย์ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรจิรา | งามขำ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | น้ำฟ้า | ฤกษ์ดี | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกพร | อำนา | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ข้าวก้อง | ยินดี | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรพรรณ | สุขขำ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | อัศนัย | แอนดะริส | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปนัดดา | โกมินทร์ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | อนันชัย | เปรมศรีใส | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยะพร | จันทร์ศร | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | นารีรัตน์ | ขำวงษ์ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | ไตรล้ำ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนากร | เพ็ชรกลั่นพะเนา | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อาทิตย์ | บุญญเขตร | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พัสกร | พวงทอง | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธรรมนูญ | คำดี | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | นาย | วีรวัฒน์ | ไตรล้ำ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธารปภัสร์ | คำใส | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรภัทร | ชุมชูใจ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วนิดา | อินกาศ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนิสร | สีดาฟอง | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิภาวรรณ์ | พวยอ้วน | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | แพนต้า | เครือชะเอม | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรพรรณ | เทียมโคกสูง | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฐกานต์ | เจริญสุข | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | กุลพักตรพงษ์ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธีระเดช | มลิแย้ม | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิทวัส | ทองคำ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วริทธ์ธร | เทียมประกอบกิจ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีรวุฒิ | เที่ยงทนศักดิ์ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | นางสาว | ศิริพร | พลเทพ | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัตน | โฉมศรี | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นฤวรรณ | เขียวชอุ่ม | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วายุ | จันผ่อง | โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา | วัดสะพาน | คณะเขตคลองเตย-วัฒนา |