1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัชระ | จินตนานนท์ | โรงเรียนสามัคคีบำรุง | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปกรณ์ | พัชสาร | โรงเรียนสามัคคีบำรุง | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูมิภัทร | ทวยศิริ | โรงเรียนสามัคคีบำรุง | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กวิน | สายสีดา | โรงเรียนสามัคคีบำรุง | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สิริยากร | กรองใจ | โรงเรียนสามัคคีบำรุง | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทรธิดา | สวัสดิ์วงษ์ | โรงเรียนสามัคคีบำรุง | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐฐินันท์ | ขันทะชา | โรงเรียนสามัคคีบำรุง | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรดา | วรวิชา | โรงเรียนสามัคคีบำรุง | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สาธิกา | มีแสง. | โรงเรียนสามัคคีบำรุง | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปุณยนุช | ศรีมะนาว | โรงเรียนสามัคคีบำรุง | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญาภา | มาตรภูธร | โรงเรียนสามัคคีบำรุง | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุติภรณ์ | แพรกม่วง | โรงเรียนสามัคคีบำรุง | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อภิชยา | ทองเชื้อ | โรงเรียนสามัคคีบำรุง | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | หิรัญย์ | ตรงบรรทัด | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนะพล | สุ่มมาตย์ | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุวพิชญ์ | ไชยจำ | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วงศกร | อาสาวิเศษ | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อินพิทักษ์ | เรืองสุวรรณ | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สถาพร | ขวัญมนต์ | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วริทธิ์ธร | แง่พรหม | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภพิชญ์ | แก้วสระแสง | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สันติภาพ | ทองแย้ม | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชลกร | ชุนเกษา | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นพดล | เพ็ชรเอี่ยม | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นวพล | คุ้มเมือง | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นนท์ปวิธ | เอี่ยมใย | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐพล | เกตุนอก | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภพักตร์ | แซ่ตั้ง | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กวินตรา | แสงนาโก | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปนัดดา | พูลทรัพย์ | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกดารินทร์ | ดาศรี | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศศิลักษณ์ | ปักการะโถ | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปรางวิไล | สุขงาม | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิลาสินี | คำนิล | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฏฐนิชา | บุสันเทียะ | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อัจฉริยาพร | สาธิสัตย์ | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภัทรกัญญา | แจ่มสกุล | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณะตินันท์ | สุขเกษม | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จี้เหลน | - | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุธินันท์ | ศรีเจริญสุข | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณชนก | อำภา | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันทิตา | ดอกพุฒ | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นิชนันท์ | เจ็กพา | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปรียากมล | แสนศรีมน | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อนุธิดา | ทองคำเจริญ | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เกศรินทร์ | อ่อนจู | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เอกรินทร์ | มั่งมีผล | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รชานนท์ | แก้วกล่ำ | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนภัทร | จำรูญฉาย | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติธร | กิมากรณ์ | โรงเรียนชูสินทองประดิษฐ์อนุสรณ์ | วัดบางมดโสธราราม | คณะเขตทุ่งครุ |