# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วรรณพร | โทรทรัพย์ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อชิรญา | จันทร์ใจ | โรงเรียนวัดแคนอก | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
3 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | สมจินตนา | สังข์ประเสริฐ | โรงเรียนวัดตำหนักใต้(วิลาศโอสถานนท์นุเคราะห์) | วัดตำหนักใต้ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชโยดม | พิมพ์ศรี | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัชฎาภรณ์ | สุขกลิ่น | โรงเรียนวัดแคนอก | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปุณญาพร | สีอำภัย | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ประวิทย์ | เรืองวรบูรณ์ | โรงเรียนวัดแคนอก | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | มัทนาวดี | จิวสกุล | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เกวลิน | ส่งกลิ่น | โรงเรียนวัดแคนอก | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธัญวรินทร์ | อำพร | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ดลพร | เหล็กดี | โรงเรียนวัดแคนอก | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พิชามญชุ์ | ยอดเพชร | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยะฉัตร | ทวีชาติ | โรงเรียนวัดแคนอก | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พลอยลดา | จริยาสิริดิษกุล | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิติรัตน์ | ยางสวยเจริญ | โรงเรียนวัดแคนอก | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐวัฒน์ | ช่วยนคร | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นพดล | สโรบล | โรงเรียนวัดแคนอก | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พิชญางกูร | พึงขุนทด | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | ชูชอบ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภาณุภัทร | หุ่นยนต์ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศศิพิมพ์ | แฉล้มรัตนาจิตต์ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ธัญญรัตน์ | มุ่ยสุกล | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรพิชญ์ | นุชมาก | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | กัญญาวีร์ | แดงเจริญ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อ๊องรี่ | เดอฟามม์ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ชรินทิพย์ | อินติอุ่น | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนทณัฐ | ศุภศิลป์ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธนัญญา | ป้อมเนียน | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาภัค | ศรีฉาย | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พิยดา | สำราญดี | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิชญ์ปพงศ์ | เฑียรเดชสกุล | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พีรัช | โสภาพงษ์ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนาภัทร | นวปรีชากุล | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ฑยาธร | ประดับศิลป์ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เมธาพร | ศรีทอง | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชยากร | แซ่ล้อ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาคิน | ชนะรัตน์ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กชกร | จันทะพันธ์ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปุณณสิริ | อยู่ดิษฐ์ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ชนม์นิภา | แซ่ตั้ง | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สรวิศ | สุวรรณลาภา | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ชนกานต์ | บัวเผื่อน | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฏฐปัถย์ | สิริไวทยางกูร | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ไอรินดา | สุขโข | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิทธิศักดิ์ | คะปูคำ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุชญา | ลีนะกุล | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชาณัฏฐ์ | ประถมบูรณ์ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | วัชรมัย | พรหมแพทย์ | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณิชชา | อินทร | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดชมภูเวก | คณะจังหวัดนนทบุรี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อิทธิพล | คล้ายมาลา | โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ | วัดแคนอก | คณะจังหวัดนนทบุรี |