1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อินทชา | เที่ยงแท้ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จรินทร์ทิพย์ | คำพิทูรย์ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เพชรธิดา | อินภู่ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิชญาภา | ทองนามาบ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วชิรญาณ์ | ลอยร่อน | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เกตุมณี | พงศ์ภาณุมาพร | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฐิติพร | บุญไสย์ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรัญญา | ด้วงหิรัญ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | เลขานุกิจ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชัญญาภัค | ช่วยแท่น | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลชนก | แสงคำ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐภัสสร | สุขสม | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อรอุมา | ภู่เหมือน | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | บุญไชโย | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | ปัญสังกา | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชวัลวิทย์ | ชุลวงศ์ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | คณิศร | ขวัญเนตร | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนะพล | ฟองจันทร์ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภควุฒิ | จิตตคาม | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชานุกะ | ลือเลิศ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พีรวิชญ์ | ขำสา | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทวีวิทย์ | นาเข้าต้ม | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรายุ | เจือสกุล | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | มาลัย | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรัฐเดช | มงคล | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาคิน | แพนพาน | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาภรณ์ | วงศ์ดี | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชัญญาภัค | ขุนพินิจ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กรกัญญาณัฐ | พงษ์ภัทรหิรัณย์ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พสุดาภา | ศรีขาว | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิริญภรณ์ | บูราณ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชรมัย | กองเกิดภากร | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พราวรินทร์ | รัตนทวีผลสกุล | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชยกร | ไทรนนทรี | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | น้ำส้ม | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชิษณุพงศ์ | ศรีมาลัย | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณวิษา | ปะสาวะเท | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัฐชานน | รสานนท์ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีดิษย์ | โภคินวัชรเกียรติ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วิริยะพัฒน์ | เจ้ยจู | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยธิดา | ศีดาเศรษฐ์ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธรพร | ทองคุ้ม | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรวลัญช์ | ทองแผ่น | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วริศรา | แก้วอุดทา | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปุญญิศา | ศรีเมือง | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรวงศ์ | วงศ์พิน | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนโชติ | พ่วงแพ | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพงศ์ | สุขใย | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัณณพร | กลิ่นหอม | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | น้ำเหนือ | สร้อยทอง | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ | วัดราษฎร์ประคองธรรม | คณะจังหวัดนนทบุรี |