# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๓ | เด็กหญิง | ปาณิสรา | จัตุรัส | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๓ | เด็กหญิง | ชญาภา | ตราชื่นต้อง | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๓ | เด็กหญิง | มีอริยะ | สติภา | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๓ | เด็กหญิง | กฤตชญา | ติ้งฉิ่น | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๓ | เด็กชาย | ภวัต | วิบูลย์กุล | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุทธวีร์ | ทองเฟื่อง | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อภิวัฒน์ | วงษ์หาญ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กวีพัฒน์ | บัวผัน | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทัสนันท์ | รอดสุวรรณ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุรทิน | สมโมทย์ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | มูรติ | ไทยแท้ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นวพล | ภูมลี | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทรงพล | ย่างกิจอุดมโชค | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชยพล | ดวงสินธ์ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิทธิโชค | ชนะกิจ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิติพงษ์ | สิริวศิน | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กชพร | โยริบุตร | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปภาวดี | ดีตลอด | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พบพร | แลเซอ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฟ้าใส | แสงเพชร | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐนรี | สารโพคา | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธิดาพร | โสปันหริ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันธิชา | เหรียญทอง | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัลยทรรศน์ | แดงโสภา | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฤทธิชัย | อ้นสืบสาย | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดลวี | ชมผา | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐพัชร์ | สรรพศรี | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทัชชกร | อภิธนกุลดำรง | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ญานินท์ | แสงทองไพบูลย์ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | ชูเชิด | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | แอรินทร์ | โพธิ์งาม | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนรดี | ปิ่นวิเศษ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรรณวิสา | เย็นใจ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | คนธรส | ทวีสาร | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันทรัตน์ | ญาณหาร | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกฤต | กายเพ็ชร์ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พริมรดา | พุ่มมณี | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณฉัตร | แสนกล้า | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนิตปรียา | กีรติธีระพงศ์ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภัทรพรรณ | ทองปาล | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อัยดา | สุนันทะ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | บวรกานต์ | รอดภัย | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นันทพัทธ์ | พุ่มแจ้ง | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กนกภูมิ | คงเจริญ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัฐนันท์ | มานุพีรพันธ์ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อารัมภ์รดา | ภาวสุทธิ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญชนก | กรุแก้ว | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิมพ์ปวีณ์ | ศรจิตร์ | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นัฐริกา | โกธา | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรดา | สิงห์เบี้ย | โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ | วัดบัวขวัญ | คณะจังหวัดนนทบุรี |