# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | สมใจ | โคตะมะ | วัดครุนอก | วัดครุนอก | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
2 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | อนันต์ | พานทอง | วัดครุนอก | วัดครุนอก | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | โอมชนะ | ช้างมณี | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุกูล | วงค์เครือคำ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศักดิ์ดาลักษณ์ | เม่งมั่งมี | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกพร | ขุนบรรเทา | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาณุ | เขียวสอาด | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คณพศ | แม่นยำ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นวุฒ | เสกโสม | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | เมืองอินทร์ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกฤษ | ทวีวรรณ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สิรินภา | ศรีโสธร | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรายุ | แย้มยิ้ม | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปิยพัฒน์ | ภู่ทอง | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วริษา | ศก | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุธินันท์ | อ่อนน้อม | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูตะวัน | สมแก้ว | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วราเมธ | ละศรีจันทร์ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนดล | ทรัพย์เสิศ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นัง | สวน | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธัญวา | จองจิตบริสุทธิ์ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนัญญา | เชื้อกล้า | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรรณิกา | เขียวสอาด | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชวลิต | มีเจริญ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนกานต์ | ศรีสมบัติ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษฎา | มีประเสริฐ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนกพร | ศรีกระทุม | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรสุดา | บังจันทร์ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปริญญา | เครือสิงห์ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปาฏิหารย์ | บุตรนันท์ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศิภา | สมสาร์ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปุษยา | พานทอง | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สิรินธร | กิ่งแฝง | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อริศา | ทองเหลืองสุข | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐกฤต | เป็นดี | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สานิด | สวน | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นันต์นภัส | รุ่งเรือง | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศ์พิสุทธิ์ | บุญญ์ธนวงศา | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิชิตชัย | ถาวโรทยาน | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุภาวดี | เจิมขุนทด | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บุญภาม | ชำนาญศิลป์ | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อัญรินทร์ | วงภักดี | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | รัตนวิไล | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กุลธิดา | วรรณทวี | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชวินทร์ | เซี่ยงเจ๊น | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เจ็น | ชิน | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นราธิป | ไชยเสนา | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนามาส | รอดทัต | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รวิภาส | ปรางศรี | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนาวุฒิ | สัญประภา | โรงเรียนบ้านบางจาก | วัดครุใน | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |