1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฟ้าลดา | สีสิน | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วริศรา | รัตนา | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศภัทร | โสมวงค์ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ขวัญข้าว | ปาดศรี | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชรินดา | ใจดี | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รสริน | คำเสียง | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีระวัฒน์ | สมีราย | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สรพันธ์ | ชัยราช | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นัทวัตร | เขียวสลับ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นัทวุฒ | เขียวสลับ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชุติมา | บุญรอดดิษฐ์ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิริวิมล | ศิริเทพ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กาสีเดช | ปลิง | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกฤต | ประทับ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สมิดา | สุวรรณปาลา | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ลลิตา | นะรานันท์ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | สุภรัตน์ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ทร | จิน | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ลิต้า | สุพรรณณี | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภกริช | คุ้มสมุทร | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุภาวิณี | เพ็งสวัสดิ์ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ก้องภพ | จินดามุกข์ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปวีธิดา | ปานพรหม | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อดิเทพ | วิจิตรนันทนา | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุธิดา | กาญจน์อินทร์ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ตะวัน | เป็นผล | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พชร | อริยภูวอนันต์ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรภัทร | โสดา | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนาขวัญ | ขุนอินทร์ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุริยา | จุลสุข | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วัชรพล | สีดาวัตน์ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษณพงศ์ | สายปั้น | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | คำโพธิ์แสง | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธัญญาภรณ์ | เพ็ชรสมบัติ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลธิชา | ทองคำ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปุณณวิชญ์ | ผิวเผือก | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศรัญญา | จิตรโพธิ์ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ยุทธการ | พุ่มทอง | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชิณวัฒน์ | รัตน์ประโคน | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนายุต | ใจเที่ยง | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | เพิ่มสา | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปรียาดา | สมศรี | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรันดา | อิ่มหน่ำ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษณะ | ชาวนา | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นานา | - | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เอมวิกา | โสสุด | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูผา | เด่นวงษ์ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิยดา | โคตะบิน | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศิวิมล | คำแก้ว | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ญาดา | อัคราภิรมย์ | โรงเรียนคลองสองพี่น้อง (ใจดีอุปถัมภ์) | วัดใหม่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |