# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภาคิน | ภูมิรัตนฺ | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ติณณภพ | บุญรอด | โรงเรียนวัดคลองมอญ(บัญญัติราษฎร์บำรุง) | วัดคลองมอญ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ถังหลง | สงศิลาวัต | โรงเรียนวัดคลองมอญ(บัญญัติราษฎร์บำรุง) | วัดคลองมอญ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทักษ์ดนัย | ศรีสวัสดิ์กุล | โรงเรียนวัดคลองมอญ(บัญญัติราษฎร์บำรุง) | วัดคลองมอญ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พุทธิวัฒน์ | พยนต์ไพบูลย์สุข | โรงเรียนวัดคลองมอญ(บัญญัติราษฎร์บำรุง) | วัดคลองมอญ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปิยะพงษ์ | ปาวันจะ | โรงเรียนวัดคลองมอญ(บัญญัติราษฎร์บำรุง) | วัดคลองมอญ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มานพ | พิจารณา | โรงเรียนวัดคลองมอญ(บัญญัติราษฎร์บำรุง) | วัดคลองมอญ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูวเดช | กล่อมสูงเนิน | โรงเรียนวัดคลองมอญ(บัญญัติราษฎร์บำรุง) | วัดคลองมอญ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัฐนันท์ | บุญรอด | โรงเรียนวัดคลองมอญ(บัญญัติราษฎร์บำรุง) | วัดคลองมอญ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษณะพงศ์ | บวรฤทธิเดช | โรงเรียนวัดคลองมอญ(บัญญัติราษฎร์บำรุง) | วัดคลองมอญ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธิติศักดิ์ | วรพุฒ | โรงเรียนวัดคลองมอญ(บัญญัติราษฎร์บำรุง) | วัดคลองมอญ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพัฒน์ | ดวงศรี | โรงเรียนวัดคลองมอญ(บัญญัติราษฎร์บำรุง) | วัดคลองมอญ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติกร | ชูอำไพ | โรงเรียนวัดศรีคงคาราม | วัดศรีคงคาราม | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนาคิน | ประทุมมา | โรงเรียนวัดศรีคงคาราม | วัดศรีคงคาราม | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นัธทวัฒน์ | จริงเจริญวัฒน์ | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐวัฒน์ | เสนานาญ | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนภัทร | โภไคยวัฒน์ | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อาชวิน | แข็งขยัน | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรพัฒน์ | สุขพระศรี | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กวินนนท์ | กาญจนารัตนกุล | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ลอง เบิร์ด | - | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐพนธ์ | สิงห์หันต์ | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนุพงษ์ | หุ้มไธสง | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อองซอ | - | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติเดช | เงินไทย | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | หัสชัย | สกุลเตียว | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชวนากร | สียางนอก | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุพารักษ์ | สุมา | โรงเรียนวัดใหญ่ | วัดใหญ่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศวีระ | นิน | โรงเรียนวัดใหญ่ | วัดใหญ่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ยุทธกร | นิยมทอง | โรงเรียนวัดใหญ่ | วัดใหญ่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ยศนรินทร์ | ศิริทรัพย์ | โรงเรียนวัดใหญ่ | วัดใหญ่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จุฑาเทพ | มุเขวา | โรงเรียนวัดใหญ่ | วัดใหญ่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนนท์ | อาญาเสน | โรงเรียนวัดใหญ่ | วัดใหญ่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตตินันท์ | เจนดง | โรงเรียนวัดใหญ่ | วัดใหญ่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัตนชัย | ทองธรรมชาติ | โรงเรียนวัดใหญ่ | วัดใหญ่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปวีณ์กร | มาแย้ม | โรงเรียนวัดใหญ่ | วัดใหญ่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐวรรธน์ | ขุนจันทร์ | โรงเรียนวัดใหญ่ | วัดใหญ่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พิชญาธร | พันธ์ฟัก | โรงเรียนวัดใหญ่ | วัดใหญ่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐวิทย์ | กันเกิด | โรงเรียนวัดใหญ่ | วัดใหญ่ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศรศิลป์ | รอดสุวรรณ | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปิยวัฒน์ | คนตรง | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิทวัฒน์ | มหิงสา | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อภิรักษ์ | ศรีขัดเคล้า | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ดิษยวัชร์ | โนนพรมราช | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐานิรันด์ | เหบขุนทด | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนันดา | แสนโสภณ | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐิติวัสส์ | แหสมุทร | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปวเรศ | สังข์วานิช | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชยุตพงศ์ | แก้วกระจ่าง | โรงเรียนวัดคลองมอญ(บัญญัติราษฎร์บำรุง) | วัดคลองมอญ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | ริดทรัพย์ | โรงเรียนวัดไตรมิตรวราราม | วัดทองรำไพ | คณะจังหวัดสมุทรปราการ |