1 | อุดมศึกษา | ครู | ว่าที่ ร.ต. | ถาวร | บุญมาวัตร | โรงเรียนวัดโสภณเจติการาม | วัดโสภณเจติการาม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุชาดา | ศรีประภา | โรงเรียนวัดสุทธาวาส | วัดสุทธาวาส | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธีวสุ | เรืองศรี | โรงเรียนวัดสุทธาวาส | วัดสุทธาวาส | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | ปุญญานุช | เรืองฤทธิ์ | โรงเรียนวัดโสภณเจติการาม | วัดโสภณเจติการาม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปรีติ | ชุ่มเย็น | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | รุ่งรุจี | ดีมั่น | โรงเรียนวัดสุทธาวาส | วัดสุทธาวาส | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | ศิริกานต์ | ดอนคงมี | โรงเรียนวัดโสภณเจติการาม | วัดโสภณเจติการาม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จีรพัฒน์ | ก้อนพิลา | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ฤทัยรัตน์ | บุญวงษ์ | โรงเรียนวัดสุทธาวาส | วัดสุทธาวาส | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | สุชาวดี | สุขบุญเหลือ | โรงเรียนวัดโสภณเจติการาม | วัดโสภณเจติการาม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ศิรประภา | บุญแสง | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รุ่งอรุณ | แย้มดี | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | ณัฐภัทร | เอี่ยมดี | โรงเรียนวัดโสภณเจติการาม | วัดโสภณเจติการาม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุภาภรณ์ | เปลี่ยนกลิ่น | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัจฉริยา | พันธุ์พักต์ | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | สาวิตรี | ประสิทธิเดช | โรงเรียนวัดโสภณเจติการาม | วัดโสภณเจติการาม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สรยุทธ | สุขสุยุติ | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวัฒน์ | ตรีณาวงษ์ | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | รัตนาพร | แช่มเสถียร | โรงเรียนวัดโสภณเจติการาม | วัดโสภณเจติการาม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ส้มโอ | ใยมะเดื่อ | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิริพัฒน์ | ดาวลอย | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภาณุเดช | จันทนา | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธชย | พูลลาย | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปาริตา | เกิดมณี | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชิตาภา | จุลสุคนธ์ | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ตรีเพชร | ตรีสุทธิตรา | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เขมรุจี | นวลดี | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พัชราภา | โสภณอธิกร | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รินรดา | พวงพิกุล | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อชิรญา | พุฒเทศ | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิชญาภา | ตรีณาวงษ์ | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นพรัตน์ | ศรีสุข | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัตน์ | สุพภีรี | โรงเรียนสอนดี (ประชารัฐอนุสรณ์) | วัดปทุมวัน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปฏิภาณ | พันธุ์ทอง | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธาราธร | แสงมาน | โรงเรียนสอนดี (ประชารัฐอนุสรณ์) | วัดปทุมวัน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปัญฑิตา | ไตรทิตย์ | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นภัสกร | ดวงตาทิพย์ | โรงเรียนสอนดี (ประชารัฐอนุสรณ์) | วัดปทุมวัน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กัณฑ์ | ประทุมรัตน์ | โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) | วัดใหม่หญ้าไทร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชาณุพัฒน์ | มาตชะลา | โรงเรียนสอนดี (ประชารัฐอนุสรณ์) | วัดปทุมวัน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วราภรณ์ | ปรุงทองดี | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อารักษ์ | ฤกษ์ชัยศรี | โรงเรียนอุปลพันธุ์โรจนประสิทธิ์ | วัดปทุมวัน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | เจษฎาภรณ์ | โคสอน | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เกสร | สนณรงค์ | โรงเรียนอุปลพันธุ์โรจนประสิทธิ์ | วัดปทุมวัน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อดิศา | ไกรจรูญ | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนากานต์ | ภาวศุทธิพร | โรงเรียนอุปลพันธุ์โรจนประสิทธิ์ | วัดปทุมวัน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐวุทธ | หลุ่มใส | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธารตะวัน | แสงอรุณ | โรงเรียนอุปลพันธุ์โรจนประสิทธิ์ | วัดปทุมวัน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นพสินธ์ | รอดพึ่ง | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐชยา | คงคาชื่น | โรงเรียนอุปลพันธุ์โรจนประสิทธิ์ | วัดปทุมวัน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อุ้มบุญ | ภู่สว่าง | โรงเรียนวัดอินทอารี(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๒๘๙) | วัดอินทอารี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |