1 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนธรณ์ | แสนโฮม | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐกรณ์ | สุวัจวงษ์ | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พิพัฒน์ | สีบัว | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธีรภัทร์ | อุดมชัย | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ศุภเสกข์ | พวงบุบผา | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กฤษฎา | สว่างเรียน | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กตพล | สมุทวนิช | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรายุทธ | ทองธานี | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ปุณณวิช | สุภาพุฒ | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พงศกร | มลิทอง | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | เอกประสิทธิ์ | ทิพราช | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วรรณพร | แสงสว่าง | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | มัทฐนพร | ภู่รัตน์ | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปาริชาต | สมโภชน์ | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กิ่งกาญจน์ | บูระประทีป | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วิกานดา | แนวสุพล | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กุลธิดา | สาริการินทร์ | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นันทพัทธ์ | ปลีกล่ำ | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ประพิมพร | ประสพเนตร์ | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กมลวรรณ | เจริญสม | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | กิติศักดิ์ | คันธรักษ์ | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | สิริชัย | สอนดี | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | เกรียงไกร | เล็กวงษ์ | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | สิรวุฒิ | นิลนพ | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | วัชเรศ | จันทร | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธนวัฒน์ | หลอดแก้ว | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | พิมลมาศ | นพเก้า | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ลักขณา | พระพรพรหม | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | พรรณภัทร | ประเสริฐผล | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | พรทิพย์ | ประกอบธรรม | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ปุณยวีร์ | สำอางค์ทรง | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ณธิดา | หอมสุคนธ์ | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ศรัญยภัทร์ | สังขะสุข | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม | วัดร้อยไร่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |