1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กชมน | ปันเพชร | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กมลชนก | เวียงไชย | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤษณะ | จงศิริ | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาพัชร | อุดมสุข | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กิ่งกาญจน์มณี | เทพนิยม | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติชัย | ผาสุข | โรงเรียนวัดละมุด (ร.ส.พ.ราษฎร์บำรุง) | วัดละมุด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กิตติมา | พิกุล | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กุลกัญญา | ศิลปวุฒิ | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จักรพันธ์ | เฟื่องจันทร์ | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนกันต์ | ใยพูล | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชยกฤช | นามศรี | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชยุดา | มาถาวร | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลดา | บุญชื่น | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ญาณิณ | พูลสมบัติ | โรงเรียนวัดละมุด (ร.ส.พ.ราษฎร์บำรุง) | วัดละมุด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณภัทร | ฉัตรทอง | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณรงค์กร | สิทธานนท์ | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณรงค์ศักดิ์ | ประดิษฐพจน์ | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัชณิชา | สิทธานนท์ | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐกรณ์ | เรืองศิริ | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐกานต์ | แก้วกาหลง | โรงเรียนวัดละมุด (ร.ส.พ.ราษฎร์บำรุง) | วัดละมุด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | ใยบัว | โรงเรียนวัดละมุด (ร.ส.พ.ราษฎร์บำรุง) | วัดละมุด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | จักร์รักษา | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐภัตร | สุรพิตร | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | กรแก้ว | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณุภาริน | เซี่ยงหลิว | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกฤต | จรรยนัย | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนชาติ | กลิ่นประทุม | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพัฒน์ | ด่านทิม | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนา | ใจเร็ว | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญชนก | เทพอารี | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญญารัตน์ | ธรรมดำรงกุล | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธีรเจตน์ | วารีร้อย | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นนทกานต์ | ทับทิมทอง | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นนทกูล | นาคเปี่ยม | โรงเรียนวัดละมุด (ร.ส.พ.ราษฎร์บำรุง) | วัดละมุด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นรากรณ์ | สุภสุข | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นาฏนารี | เทียนรังษี | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | บัณธิตา | นามศรี | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | บุญจิรา | เวียงไชย | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บุณย์สุดา | ส้มแป้น | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุณยานุช | แก้วอร่าม | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปกรณ์ | บัวสีตัน | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปราชญ์สกุล | สุทธากร | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปุณยนุช | มะปรางหวาน | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พงษ์ศักดิ์ | สีหะวงษ์ | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรกมล | วรนุช | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรนภัส | บัวบุศย์ | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พศวัต | ตรีรส | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชราภรณ์ | ดอกจันทร์ | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัฒนไชย | ท้าวอินทร์ | โรงเรียนวัดละมุด (ร.ส.พ.ราษฎร์บำรุง) | วัดละมุด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พัสกร | สันตรีเพ็ชร์ | โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ(คุณศรีประเสริฐอุปถัมภ์) | วัดเสด็จ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |