1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกกร | เรืองรัศมี | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | แก้วลอย | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดนครหลวง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษณพัฒน์ | ทับพกาลย์ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดนครหลวง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กุลสตรี | ศรีสมบัติ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดนครหลวง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จิรกิตต์ | ป้อมศิลา | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรพัฒน์ | คงสมุทร์ | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนิการ์ | จุลลา | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชมิณมุข | ลาภโชติช่วง | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชินพัฒน์ | ศรีประดิษฐ์ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชินพัฒน์ | สุรพันธ์ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชุติพันธ์ | ม่วงจั่น | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัทร | ภู่นาค | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณรงค์ฤทธิ์ | วนิดา | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐชยา | พลศิลา | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฐชยาน์ | ยิ้มละม้าย | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐพร | หัวนา | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | บุญเมือง | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณิตยารัตน์ | สร้อยสุวรรณ | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทรงวุติ | อยู่ปาน | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | เลิศลิลิตสุวรรณ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนากรณ์ | กอบชัยกรรม | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนาณัฐ | สุภาตรี | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นครินทร์ | มุสิกิตติวัฒน์ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพดล | วงษ์เมือง | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | น้ำทิพย์ | พระนอนข้าม | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดโพธิ์ลำแพน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิจวรรณ | ชุ่มจีน | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิชนันท์ | ธัญญะเจริญ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดนครหลวง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิภาพร | ยุวรัตน์ | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บุคลากร | เกิดศักดิ์ ณ แวงน้อย | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุญณดา | พรมด้วง | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุษบาวรรณ | ไพรเขียว | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดโพธิ์ลำแพน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ประพันธ์ | เมืองสุข | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปรายฟ้า | เนียมทอง | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดหนองโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปัทมา | คงอยู่ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปูริดา | เตชะ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดโพธิ์ลำแพน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัทธานันท์ | ปักมาศ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พินิตา | เทพสกุล | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดหนองโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิรุฬห์ลักษณ์ | ไตรภพ | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรพงษ์ | ไพรเขียว | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | รัฐภูมิ | ลือดาว | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วนัสนัน | คุ้มเมือง | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดหนองโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วรรณวิสา | ฉัตรเท | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรานนท์ | พวงทอง | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วิภพทอง | มาลากอง | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรกุล | กำจันทร์ | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีระยุทธ | แก่นท้าว | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วโรทัย | ทับพกาลย์ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดโพธิ์ลำแพน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ศรันรัตน์ | หัตถดล | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิรินดา | จันทะชัย | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดโพธิ์ลำแพน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สนธยา | นุ่มน้อย | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |