1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สหรัฐ | ชาติทุ่ง | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนุมัติ | เต็มถุง | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพดล | วงษ์เมือง | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนากรณ์ | กอบชัยกรรม | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บุคลากร | เกิดศักดิ์ ณ แวงน้อย | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทรงวุติ | อยู่ปาน | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัทธานันท์ | ปักมาศ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นครินทร์ | มุสิกิตติวัฒน์ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรพงษ์ | ไพรเขียว | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนาณัฐ | สุภาตรี | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีระยุทธ | แก่นท้าว | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชินพัฒน์ | ศรีประดิษฐ์ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุวัชชา | สุขโชติ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อดิเทพ | สนธิสินธ์ุ | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อรรถพล | ยิ้มละม้าย | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุกกฤษฎ์ | เหลืองรัตนาภรณ์ | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรกุล | กำจันทร์ | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วิภพทอง | มาลากอง | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรานนท์ | พวงทอง | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรพัฒน์ | คงสมุทร์ | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | บุญเมือง | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สนธยา | นุ่มน้อย | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อดิศักดิ์ | หงษ์ทอง | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดนครหลวง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชินพัฒน์ | สุรพันธ์ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภิเดช | วงพยัฒ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดนครหลวง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณรงค์ฤทธิ์ | วนิดา | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อดิเทพ | ธารีมาตร | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดนครหลวง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | เลิศลิลิตสุวรรณ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษณพัฒน์ | ทับพกาลย์ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดนครหลวง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ประพันธ์ | เมืองสุข | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนาวิล | ศรีโสภา | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดนครหลวง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | รัฐภูมิ | ลือดาว | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัทร | ภู่นาค | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชุติพันธ์ | ม่วงจั่น | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดบ้านชุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จิรกิตต์ | ป้อมศิลา | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อภิรักษ์ | เตชะ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อรรถพล | บุญศรีภิรัตน์ | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อิงฆรัตน์ | เต็มถุง | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดนครหลวง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อาภาศิริ | พลคำมาก | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดหนองโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปรายฟ้า | เนียมทอง | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดหนองโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วนัสนัน | คุ้มเมือง | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดหนองโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิรุฬห์ลักษณ์ | ไตรภพ | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุญณดา | พรมด้วง | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิภาพร | ยุวรัตน์ | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิจวรรณ | ชุ่มจีน | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พินิตา | เทพสกุล | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดหนองโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณิตยารัตน์ | สร้อยสุวรรณ | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | แก้วตา | พลทา | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดหนองโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐพร | หัวนา | โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) | วัดเรือแข่ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุษบาวรรณ | ไพรเขียว | โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) | วัดโพธิ์ลำแพน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |