1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กวิสรา | ประพฤติชอบ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ก้องกิดากร | พานพ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญกร | ไพรสันต์ | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญจณ์สิปาง | บุญฤทธิ์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญจน์ชญาน์ | จุติวารี | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาภัค | เตมะศิริ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | เลี่ยวศิริชัย | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัณฏิกมาส | สีเหลือง | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติภพ | รักษาถ้อย | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กุลธิดา | เนียมเมฆ | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กุลธิรัตน์ | ไทรชมภู | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขวัญจิรา | พึ่งเมือง | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | คณพล | สร้อยทอง | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรชัย | พวงลูกอินทร์ | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | จันทิมา | ธนะวัฒน์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิตรา | กลิ่นสังข์ | โรงเรียนวัดราษฎร์นิยม (นิติเกษตรบำรุง) | วัดราษฎร์นิยม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรพงศ์ | ดีโนนอด | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรพัฒน์ | วงค์สงฆ์ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิระเมธ | ทองธานี | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | จุฑารัตน์ | หมายเจริญ | โรงเรียนวัดบ้านอ้อ (บ้านอ้อวิทยาคาร) | วัดบ้านอ้อ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | ฉันทนา | เรืองอรุณ | โรงเรียนวัดบ้านอ้อ (บ้านอ้อวิทยาคาร) | วัดบ้านอ้อ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ชัยภัทร | สมคำเพชร | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยวัฒน์ | คำพึ่งพร | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ชุติกานต์ | พวงกุหลาบ | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุติมา | อัครเดชชัยศิริ | โรงเรียนวัดราษฎร์นิยม (นิติเกษตรบำรุง) | วัดราษฎร์นิยม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาณิน | สกุลดี | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ฐานิต | ทรงปาญาติ | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิดารัตน์ | วงษ์พิทักษ์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณฐวัฒน์ | นิลภักตร์ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณปชกฤต | ยิ้มพงษ์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัทร | แสงหิ่งห้อย | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัชพล | สำนักดี | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐชยา | โอระนำ | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐชา | จันทร์วิวัฒน์ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐชาภัทร | วิไลสุวรรณ | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | จิวโต | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | บุษบงค์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ณัฐธิดา | ทรงกิจ | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | ใจสว่าง | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพล | เพ็ชรงาม | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | วิไลสุวรรณ | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐภัสสร | ตุ้มทอง | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐภูมิ | วานิชคาม | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐวรา | ยิ้มประยูร | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐสม | ประเสริฐศรี | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณิชพล | จตุพร | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณิชาพัชร์ | ศรีนิล | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทิวา | ทรวงสูงเนิน | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนพร | เนียมสอด | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | นาคเกิด | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |