1 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พิพัฒน์ | กระตุดนาค | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรวดี | กลิ่นขจร | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิตรา | กลิ่นสังข์ | โรงเรียนวัดราษฎร์นิยม (นิติเกษตรบำรุง) | วัดราษฎร์นิยม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ไอรดาร์ | กลีบสาระภี | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | สุนันทา | การสมเพียร | โรงเรียนวัดบ้านอ้อ (บ้านอ้อวิทยาคาร) | วัดบ้านอ้อ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงษ์พิพัฒน์ | ขุมทรัพย์ | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัชรกร | ขุมทรัพย์ | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิดากานต์ | คงทับพา | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาณุวัฒน์ | คงนคร | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิจิตรา | คล้องทอง | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์ประภา | คำผล | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยวัฒน์ | คำพึ่งพร | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณิชพล | จตุพร | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | หทัยชนก | จรูญสันต์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วริศรา | จันทภาส | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรินทร | จันทร์ครอบ | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐชา | จันทร์วิวัฒน์ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อัญชลี | จำปาซ่อนกลิ่น | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | จิวโต | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญจน์ชญาน์ | จุติวารี | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนศักดิ์ | จุทาการ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ศิริยากรณ์ | ฉิวเฉื่อย | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัณณวัฒน์ | ดวงกลาง | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรพงศ์ | ดีโนนอด | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | ตาตะกรุด | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐภัสสร | ตุ้มทอง | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนโชติ | ทรงกิจ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ณัฐธิดา | ทรงกิจ | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ฐานิต | ทรงปาญาติ | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทิวา | ทรวงสูงเนิน | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิระเมธ | ทองธานี | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | พิสิษฐ์ | ทองวิมล | โรงเรียนวัดบ้านอ้อ (บ้านอ้อวิทยาคาร) | วัดบ้านอ้อ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมิภัทร | ทองสมบัติ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | รัชกฤช | ทิพวารี | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิพิพัฒน์ | ธนวุฒิสุทธิภัทร์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | จันทิมา | ธนะวัฒน์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อภิราช | ธรรมเนียมใหม่ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | นาคเกิด | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาริชาติ | นาคเวช | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณฐวัฒน์ | นิลภักตร์ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศิพร | นิวาศานนท์ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | บัวหิรัญ | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อริญรดา | บุญกอง | โรงเรียนวัดราษฎร์นิยม (นิติเกษตรบำรุง) | วัดราษฎร์นิยม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อัฐภิญญา | บุญชูนุช | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปิยะพร | บุญทั่ว | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญจณ์สิปาง | บุญฤทธิ์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | บุษบงค์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กวิสรา | ประพฤติชอบ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรศยา | ประสิทธิ์สม | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐสม | ประเสริฐศรี | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |