1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิระเมธ | ทองธานี | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุพินันท์ | อินทิโคตร | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิพิพัฒน์ | ธนวุฒิสุทธิภัทร์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมิภัทร | ทองสมบัติ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิวกร | เรียนดารา | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เตชวัฒน์ | แซ่เบ้ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรพัฒน์ | โพธิ์แจ้ง | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณปชกฤต | ยิ้มพงษ์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนศักดิ์ | จุทาการ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัชพล | สำนักดี | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยวัฒน์ | คำพึ่งพร | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | บุษบงค์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนทกร | เกิดวาจา | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภานุวัฒน์ | หาญคำภา | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัทร | แสงหิ่งห้อย | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พิพัฒน์ | กระตุดนาค | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สักนริน | ภุมรินทร์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธุ์อนุสรณ์) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปิยวัฒน์ | แก้วตามกัน | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วุฒิชัย | เพ็งเคลือบ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พชรพล | แพงงา | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | นาคเกิด | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อภิราช | ธรรมเนียมใหม่ | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วุฒิภัทร | สืบสุนทร | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัณณวัฒน์ | ดวงกลาง | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรพงศ์ | ดีโนนอด | โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) | วัดโพธิผักไห่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูพิชย | สุขเพิม | โรงเรียนวัดราษฎร์นิยม (นิติเกษตรบำรุง) | วัดราษฎร์นิยม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปิยะเรศ | เรียงบุตร | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติภพ | รักษาถ้อย | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณิชพล | จตุพร | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัครพล | สุขเพิ่ม | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิรวิชญ์ | ส้มเกลี้ยง | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิชคุณ | สีสด | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรพัฒน์ | มิ่งขวัญ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปณิธาร | ลิกกะโห้ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนโชติ | ทรงกิจ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ก้องกิดากร | พานพ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทิวา | ทรวงสูงเนิน | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พชร | พวงดาวเรือง | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรพัฒน์ | วงค์สงฆ์ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐภูมิ | วานิชคาม | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธัญธร | ปิติรัตนโสภา | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณฐวัฒน์ | นิลภักตร์ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นราธร | พิทักษ์หมู่ | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | คณพล | สร้อยทอง | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | ใจสว่าง | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุชิต | สุขสัมผัส | โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) | วัดคงษาสุทธาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | ตาตะกรุด | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พรชัย | อุดม | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | บัวหิรัญ | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงษ์พิพัฒน์ | ขุมทรัพย์ | โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) | วัดหน้าโคก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |