1 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | กรกฎ | บุญถนอม | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤษณพงศ์ | มงคลวรรณ | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิตติภูมิ | สุขพอดี | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กุศลิน | บัวระยับ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิณณ์ณิชา | ธนากิตติ์เสถียร | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิดาภา | ดำมินเศษ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จิดาภา | ภาคเนตร | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิตตเทพ | จิตสมดี | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จิรายุทธ | จีนแช่ม | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชณัฐฑา | แสงฉลวย | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนาธิป | แพสาหร่าย | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลดา | สุภาทรง | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชัชรินทร์ | ภัสยา | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชัชวาลย์ | วิเศษนันท์ | โรงเรียนวัดย่านอ่างทอง (นิยมประมุข) | วัดย่านอ่างทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | วิลาวงศ์ | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ญาณิศา | ศรีสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ฑีฆายุ | วิงประวัติ | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณภัทร์พงศ์ | ขันเพชร | โรงเรียนวัดย่านอ่างทอง (นิยมประมุข) | วัดย่านอ่างทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | พิพัฒน์สวัสดิ์ | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | ณัฐพงษ์ | คงรักษา | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐพล | ช้อนแก้ว | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐวรรธน์ | ผาสมบูรณ์ | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | เทศพิทักษ์ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ทมลวรรณ | เรียนงาม | โรงเรียนวัดฤาไชย (ฤาไชยศึกษา) | วัดฤาไชย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทรงวุฒิ | พานสุวรรณ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ทัตเทพ | กลิ่นศรีสุข | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกร | ชมพูนุช | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกฤต | บุญเขตต์ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพนธ์ | รื่นเริง | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธรรมรัตน์ | ประภาศรี | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรพงศ์ | กรอบทอง | โรงเรียนวัดท่าดินแดง | วัดท่าดินแดง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นพชัย | เรืองอุไร | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | นพรัตน์ | ทวีลาภ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นฤสรณ์ | สมบุญทวงศ์ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นวพล | สร้อยทอง | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นันทการ | เฉลยกลิ่น | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นันทการณ์ | ธิลาศัย | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันทิกานต์ | กิจประมวล | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นิตยา | วันโอฬาร | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | บรภัทร | อาษาพร | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปกรณ์ | แก้วงาม | โรงเรียนวัดฤาไชย (ฤาไชยศึกษา) | วัดฤาไชย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | ประภัสสร | ประจงตุ้ม | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปรัชญา | เรืองอุไร | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปริญญา | เรืองอุไร | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปวันรัตน์ | สภาพการ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปวีณา | ขันติวงษ์ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปัญญาพร | ภาจันทรา | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปาณชัย | แก้วสละ | โรงเรียนวัดฤาไชย (ฤาไชยศึกษา) | วัดฤาไชย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปาริตา | ช้างพันธ์ | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิยฉัตร | กรอบกระจก | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |