1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรพงศ์ | กรอบทอง | โรงเรียนวัดท่าดินแดง | วัดท่าดินแดง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นวพล | สร้อยทอง | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศรัณยภัทร | ไตรประวัติ | โรงเรียนวัดท่าดินแดง | วัดท่าดินแดง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เจ้าพระยา | จันธิมา | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อรรถพล | ขำสอาด | โรงเรียนวัดท่าดินแดง | วัดท่าดินแดง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพนธ์ | รื่นเริง | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิตตเทพ | จิตสมดี | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤษณพงศ์ | มงคลวรรณ | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จิรายุทธ | จีนแช่ม | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิตติภูมิ | สุขพอดี | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | นพรัตน์ | ทวีลาภ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐวรรธน์ | ผาสมบูรณ์ | โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) | วัดโคกทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศราวุฒิ | สารธรรม | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | เศกสรรค์ | รักศักดิ์ศรี | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปาณชัย | แก้วสละ | โรงเรียนวัดฤาไชย (ฤาไชยศึกษา) | วัดฤาไชย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ภาณุ | ศิริพฤกษ์ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พชร | เรืองขันธ์ | โรงเรียนวัดฤาไชย (ฤาไชยศึกษา) | วัดฤาไชย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ทัตเทพ | กลิ่นศรีสุข | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วันเฉลิม | ตรัสรู้ | โรงเรียนวัดฤาไชย (ฤาไชยศึกษา) | วัดฤาไชย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทรงวุฒิ | พานสุวรรณ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สิรภัทร | รักสนิท | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนุชา | ทัมพานนท์ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | เทศพิทักษ์ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปกรณ์ | แก้วงาม | โรงเรียนวัดฤาไชย (ฤาไชยศึกษา) | วัดฤาไชย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นันทการณ์ | ธิลาศัย | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | รุ่งโรจน์ | ละม้ายอินทร์ | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุทน | เทศวงษ์ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ฑีฆายุ | วิงประวัติ | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรวัตร | อยู่สะอาด | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พงษ์สิริ | เรืองสุวรรณ | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุรักษ์ | นิ่มมะณี | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | บรภัทร | อาษาพร | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศิวกร | สุวรรณวัตร | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศักดิ์ชัย | หินอ่อน | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | มาวิน | วัฒนราษฎร์ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐพล | ช้อนแก้ว | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นพชัย | เรืองอุไร | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธรรมรัตน์ | ประภาศรี | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รังสิโรจน์ | ชนะโชติ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นฤสรณ์ | สมบุญทวงศ์ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปริญญา | เรืองอุไร | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปรัชญา | เรืองอุไร | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกร | ชมพูนุช | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เกรียงศักดิ์ | ผิวขาว | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูวมินทร์ | ภูมรินทร์ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกฤต | บุญเขตต์ | โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) | วัดลาดชิด | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิทธิพร | แสงหาด | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนาธิป | แพสาหร่าย | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อานน | โพธิ์ใหญ่ | โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) | วัดตาลานใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณภัทร์พงศ์ | ขันเพชร | โรงเรียนวัดย่านอ่างทอง (นิยมประมุข) | วัดย่านอ่างทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |