1 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | มีวงษ์สม | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชนกนันท์ | เจียมอุทิศศักดิ์ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชิโนภาส | ไกรสินธุ์ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อศรากร | โยธชัย | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนพงษ์ | พานแก้ว | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศตวรรษ | อัตตะสาระ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วรินทร | กลั่นใสสุข | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศิวัช | เวชวงศ์ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พิพัฒณ์ | นัยยุติ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธีรเดช | พระนาม | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | คฑาวุฒิ | คนึงเหตุ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สุธาคิน | บุญเรือง | โรงเรียนวัดอินทาราม (คำเทศวิทยาคาร) | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศุภชัย | ชมโคกกรวด | โรงเรียนวัดอินทาราม (คำเทศวิทยาคาร) | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พิชญพงษ์ | นาเนียม | โรงเรียนวัดอินทาราม (คำเทศวิทยาคาร) | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นภัสกร | นาคอินทร์ | โรงเรียนวัดอินทาราม (คำเทศวิทยาคาร) | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภูวนาถ | เย็นอยู่ | โรงเรียนวัดอินทาราม (คำเทศวิทยาคาร) | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชยพล | ดนตรี | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อารยา | สีดาวเรือง | โรงเรียนวัดอินทาราม (คำเทศวิทยาคาร) | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กชพร | ตาละลักษณ์ | โรงเรียนวัดอินทาราม (คำเทศวิทยาคาร) | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กัญภัทร | ปั้นดี | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วิลัยลักษณ์ | อยู่พุ่มพฤกษ์ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ยุภาภรณ์ | ไกรจรูญ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วันมงคล | ขันติ | โรงเรียนวัดอินทาราม (คำเทศวิทยาคาร) | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กนกรดา | ตาละลักษณ์ | โรงเรียนวัดอินทาราม (คำเทศวิทยาคาร) | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สมฤดี | คำสด | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กนกลักษณ์ | ระเบียบ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วรรณวิสา | ไกรสินธุ์ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พนิดา | รักงาม | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นริสรา | ม่วงอุมิงค์ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฏฐากร | กัณหา | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ฐิตาภา | ไกรจรูญ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ภคนันท์ | เหมือนพิมพ์ทอง | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธนพร | กลั่นใสสุข | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ไอรดา | บุญเรือน | โรงเรียนวัดกอไผ่(ปฏิพัทธ์สหราษฎร์) | วัดกอไผ่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | แพรวา | บวรอุดมเกษม | โรงเรียนวัดกอไผ่(ปฏิพัทธ์สหราษฎร์) | วัดกอไผ่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชัชฏาภรณ์ | โพธิ์ประทีป | โรงเรียนวัดกอไผ่(ปฏิพัทธ์สหราษฎร์) | วัดกอไผ่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลธิชา | โป๋พลัด | โรงเรียนวัดกอไผ่(ปฏิพัทธ์สหราษฎร์) | วัดกอไผ่ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | หทัยชนก | ขันติ | โรงเรียนวัดอินทาราม (คำเทศวิทยาคาร) | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | อาทิตย์วรา | โชติวรรณ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | นางสาว | วิชญาพร | พลเมืองดี | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | จิรวรรณ | พุ่มพฤกษ์ | โรงเรียนวัดจุฬามณี (ชุณหะจัทนประชาสรรค์) | วัดสีกุก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |