1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กชพร | หอมหวล | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กชมน | พรบุญมี | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | กฤชเพ็ชร์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลชนก | ไตรนิมิตร์ | โรงเรียนราษฎร์บำรุง | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรรณิการ์ | ถาบุญเรือง | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กลนธี | โห้สมบูรณ์ | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กวินทิพย์ | หมื่นอนันต์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กวินธิดา | แคน้อย | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | พลหาร | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กันต์ดนัย | ทองชู | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิตติชัย | จันทวงษา | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กิติกรณ์ | จำปางาม | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | กุลปรียา | จั่วทอง | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขนิษฐา | กำลังดี | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คงคา | ทูลไธสง | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | คณิศร | ชมกลิ่น | โรงเรียนราษฎร์บำรุง | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จรัญ | หรั่งแร่ | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักรพันธ์ | ชัยมงคลคีรีวัฒนา | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จันทรรัตน์ | โห้สมบูรณ์ | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จารีรัตน์ | โททวี | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จารุเดช | พาคำ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จิราภรณ์ | โบราณ | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จีรพันธ์ | ไกรสมจิตร์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชนสรณ์ | ฉัตรทอง | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลธิดา | อินทรัศมี | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัชชา | บวบหอม | โรงเรียนราษฎร์บำรุง | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชาญณรงค์ | บุญทิพย์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | ฉายแสงจันทร์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ญาติพร | คุ้มภัย | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฐิติกาน | ทวีทรัพย์ | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณกรธันย์ | มิอุบล | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณฤเดช | จันทราศรี | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฎฐกิตติ์ | จิตต์ไพโรจน์ | โรงเรียนราษฎร์บำรุง | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฎฐนันท์ | มณีวงษ์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฎฐนันท์ | สืบสาย | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | ตรีลาภี | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐนันท์ | รุ่งทอง | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐนนท์ | มะกล่ำทอง | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐนวียา | จิบจันทร์ | โรงเรียนราษฎร์บำรุง | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐนิชา | วงษสมบูรณ์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐพล | นาคเผือก | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพล | รุจิกลิ่น | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฐวรรณ | บุญผิว | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | อ่อนสาราช | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณิชคุณ | ลมูลภักตร์ | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณิชานันท์ | ภาคศิลป์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ดมิสา | หงส์ชัย | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ดาว | โรอับ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ตะวันรุ่ง | นนทสาย | โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทศพร | โพธิ์นอก | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |