1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศศิธร | ภาคฤทธิ์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อชิรสัทธะ | สุทธิกุญชร | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฎฐนันท์ | สืบสาย | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เตชินท์ | ตระการธำรง | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คงคา | ทูลไธสง | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เทวกร | พลพิทักษ์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัมริน | รายนอก | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ผกาวรรณ | ปิ่นประดับ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | ฉายแสงจันทร์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐนิชา | วงษสมบูรณ์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ไอรีน | เมฆรักษากิจ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณิชานันท์ | ภาคศิลป์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรายุส | แล้วสว่าง | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุวรรตน์ | สาแก้ว | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กชพร | หอมหวล | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรทิพย์ | ภาคไพรศรี | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ดมิสา | หงส์ชัย | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนภร | เจียมจิตร | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธิติพัทธ์ | จันทร์เพ็ญ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จารุเดช | พาคำ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐนนท์ | มะกล่ำทอง | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรกนก | สุมาลุ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิภาวดี | ยาท้วม | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญวรัตม์ | จรเสถียร | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อานัส | สังฆะมัย | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นฤเบศ | สายเพ็ชร | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิวภัทร์ | ยาผา | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กวินธิดา | แคน้อย | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชามญธุ์ | อินสำราญ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรกัญญา | เจริญสุข | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กชมน | พรบุญมี | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทินกรณ์ | แตงน้อย | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จีรพันธ์ | ไกรสมจิตร์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พนิตา | บุญเพิ่ม | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นภัสสร | อำพันศิริ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | ภาคโชค | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทิวัตถ์ | มัชแมน | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขนิษฐา | กำลังดี | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภวัฒน์ | ภูผาลา | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เตชิต | บุญเฟื่อง | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนารัตน์ | พันธ์รัตน์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | กฤชเพ็ชร์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สายฝน | ไชยบุญทัน | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนดล | นิ่มน้อย | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชาญณรงค์ | บุญทิพย์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนันตโชค | ยะมุลณี | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฎฐนันท์ | มณีวงษ์ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักรพันธ์ | ชัยมงคลคีรีวัฒนา | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปฏิพัฒน์ | ธรรมโชติ | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัสกร | ตรีลาภี | โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร | วัดขนอนใต้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |