1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรพัฒน์ | เสียงสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนดล | คงแสงศักดิ์ | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนากิจ | คงเจริญถิ่น | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พิชยดนย์ | อนุพันธ์ | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฤทธิพร | สุนทรสุข | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กชกร | รุ่งเรือง | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกพร | ปั้นทิม | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนาพร | ไวสุภี | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธนัญญา | บัวทัน | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิลาสินี | ทองอรั่ม | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศรันย์รัชต์ | รุ่งเรือง | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฐิติมน | อินเทพ | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อนุรัต | อ้อยขาว | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีระกิจ | อยู่สบาย | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บรรณกร | วิวัฒน์เกรียงไกร | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รณชิต | แก้วเกตุ | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณธินิดา | แสงภารา | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อรวรรณ | ทิพย์อักษร | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุกล | สัจสุวรรณ | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พิชยภู | กุมารเพชร | โรงเรียนวัดโคกโพธิ์ | วัดโคกโพธิ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุภาพร | คงแสงสอน | โรงเรียนวัดโคกโพธิ์ | วัดโคกโพธิ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิตติพัฒน์ | จริตซื่อ | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชพงษ์ | พลศรีพิมพ์ | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดรุณ | ควรรับผล | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิปปกร | โพธิ์คลี | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดุลญะเดช | วงษ์ทองดี | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | ณรงค์ศร | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐรดา | รื่นถวิล | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อมิตา | พลสุวรรณ์ | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ประภัสสร | ดาษดา | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สิริภัทร | กระจายพันธ์ | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพล | สาสะเดาะห์ | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐกร | น้อยมี | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วาริน | รม | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรภัทร | พลศรีพิมพ์ | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชโรธร | ประจันบาล | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | กาวิหก | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นริศรา | พุทธวงศ์ | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นันทนา | คงสมบูรณ์ | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนะสรณ์ | โพธิ์พระ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภชัย | ผาสุขโอษฐ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เปรมปรีดี | คลี่พันธ์ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐธนิสชา | ตรีสนธ์ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลเนตร | ทับพันธ์ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุรีรัตน์ | ทับพันธ์ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุชัญญา | เนียมหอม | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธัญชนก | หงษ์ทอง | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิมประภัส | ขอพร | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิชชานันท์ | กล้าศึก | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิคำพร | คงเพียรธรรม | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |