1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กชกร | รุ่งเรือง | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกพร | ปั้นทิม | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลเนตร | ทับพันธ์ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กฤษณวัฒน์ | สุภะ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษณะ | พลอยไธสง | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กวิตรา | คงสุวรรณ | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาภัค | หามนตรี | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาภัค | ห่วงประชากิจ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กัณนิภา | หอยสังข์ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กายสิทธิ์ | เสนศิริ | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิติพร | หงษ์ทอง | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ครรชิต | ยศปัญญา | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จักรริน | ห่างกลาง | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักริน | ตวันเที่ยง | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิตติพัฒน์ | จริตซื่อ | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรพัฒน์ | เสียงสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จิราพร | กาญจนโพธิ์ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิราภา | มานะชีพ | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | ณรงค์ศร | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จีรเดช | พิณทอง | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุรีรัตน์ | ทับพันธ์ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฉลองชัย | หามนตรี | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนะสรณ์ | โพธิ์พระ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนาพร | ไวสุภี | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชลภัทร | ตรีสนธิ์ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชาริสา | ก้องเดช | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ชินพงษ์ | พลศิริ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฐิติพร | ปิ่นทอง | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฐิติมน | อินเทพ | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณธินิดา | แสงภารา | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณภัทร | ไวยสุภี | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณภัทร | ภาณุทัศน์ | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณภาภัทร | เรืองโรจน์ | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | ทองมูล | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐกร | น้อยมี | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐธนิสชา | ตรีสนธ์ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐนนท์ | เมฆฉาย | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพล | มาชมสมบูรณ์ | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพล | สาสะเดาะห์ | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐรดา | รื่นถวิล | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณิชชา | สอนอาจ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณิชารีย์วรรณ | บุญมีมา | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดรุณ | ควรรับผล | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | ดวงพร | ขำแจ้ง | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดุลญะเดช | วงษ์ทองดี | โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม ( เจียนวิทยาคาร ) | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ตรัยรัตน์ | ขันทองดี | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ต้องตา | พุทธวงศ์ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทยากร | มีเจตนี | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนดล | ปานนาค | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนดล | คงแสงศักดิ์ | โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ | วัดโพธิ์สาวหาญ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |