1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิติพร | หงษ์ทอง | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพัฒน์ | บำรุงถิ่น | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐนนท์ | เมฆฉาย | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พสิษฐ์ | สังข์ประไพ | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธันวา | ปลิ่นกลอง | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรภาพ | สุขศิลปชัย | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีระพร | ด้วงเงิน | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาณุวัฒน์ | แก้วสุวรรณ | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วชิรวิทย์ | สุดคะเณ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชลภัทร | ตรีสนธิ์ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วนารินทร์ | งามบุญทรัพย์ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วงศกร | เกสรสุข | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวรรธน์ | ศุภโสรต | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กฤษณวัฒน์ | สุภะ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ประวิน | งามสงวน | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนพล | บุตรวงศ์ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | นพพล | ภูฆัง | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นันทกร | เลาหบุตร์ | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | นันทวัฒน์ | สาสะเดาะห์ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | อยู่สบาย | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพล | มาชมสมบูรณ์ | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วงศกร | กาญจนเพ็ชร | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทยากร | มีเจตนี | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วัลลภ | จันทร์มีชัย | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนดล | ปานนาค | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อัครพนธ์ | กาญจนสมพงศ์ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิทธิพร | มะโนรา | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ต้องตา | พุทธวงศ์ | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณภัทร | ภาณุทัศน์ | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ปาริฉัตร | ปลิ่นกลอง | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อรรถพล | รัตนเณร | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ครรชิต | ยศปัญญา | โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | วัดหนองน้ำส้ม | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กายสิทธิ์ | เสนศิริ | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พลวัต | วามไทสง | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จักรริน | ห่างกลาง | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ตรัยรัตน์ | ขันทองดี | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จีรเดช | พิณทอง | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุกฤษฏิ์ | ภิญโญทรัพย์ | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เอกดนัย | หวังธรรม | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อิศรา | แพ้ชัยภูมิ | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรกานต์ | จันทะเขตร | โรงเรียนบ้านช้าง | วัดเทพกุญชร | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนทพรรณ | กอบสุข | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีระวัส | สุขสังขาร | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพรัตน์ | จันโยธา | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฉลองชัย | หามนตรี | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พลนวัต | สอนอาจ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนะสรณ์ | โพธิ์พระ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภชัย | ผาสุขโอษฐ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักริน | ตวันเที่ยง | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เปรมปรีดี | คลี่พันธ์ | โรงเรียนบ้านคู้คด | วัดขนอน | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |