1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษพล | นิลคช | โรงเรียนวัดบ้านแถว | วัดบ้านแถว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิรวุฒิ | อินทร | โรงเรียนวัดบ้านแถว | วัดบ้านแถว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เตชินท์ | ขันตี | โรงเรียนวัดบ้านแถว | วัดบ้านแถว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธวัชชัย | เพ็ชรจินดา | โรงเรียนวัดบ้านแถว | วัดบ้านแถว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สมศักดิ์ | ภุมมาลี | โรงเรียนวัดบ้านแถว | วัดบ้านแถว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นัฐชา | บุญศิริ | โรงเรียนวัดบ้านแถว | วัดบ้านแถว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | อาลัยรส | โรงเรียนบ่อแร่ | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภคพงษ์ | ประดับพลอย | โรงเรียนบ่อแร่ | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บุญฑริษา | ประสงค์ธรรม | โรงเรียนบ่อแร่ | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปริยภัทร | มุงธิสาร | โรงเรียนบ่อแร่ | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุวิชาดา | สวนสุวรรณ์ | โรงเรียนบ่อแร่ | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศิกานต์ | ประสพฤกษ์ | โรงเรียนบ่อแร่ | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธวัชชัย | อาลัยรส | โรงเรียนบ่อแร่ | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณฐกร | อมาตยกุล | โรงเรียนบ่อแร่ | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภูริชญา | อ่วมอ่อง | โรงเรียนบ่อแร่ | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ตรีชฎา | แสนทวี | โรงเรียนบ่อแร่ | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุณณดา | บำรุงผล | โรงเรียนบ่อแร่ | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทร์พิมพ์ | จีระพรต | โรงเรียนบ่อแร่ | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิริภัสสร | วันทาพรม | โรงเรียนบ่อแร่ | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤตภาส | มาลัยศรี | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จีระพัฒน์ | สุวรรณรัตน์ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เจษฎา | ฉัตรไทย | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชยากร | ท่าเรือรักษ์ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูศิลป์ | ทองโสภณ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วันชนะ | กำเนิดพันธ์ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัลยา | แจ่มใส | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จณิสตา | เพียรแท้ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนสร | พันธ์โพธิ์ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นริศรา | เจริญหลาย | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปาริฉัตร | จีนประกอบ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภิญโญ | อิ่มศิลป์ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัลยาลี | บรรดาศักดิ์ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชัยวัฒน์ | กุหลาบเพ็ชร์ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุวัติ | ช่วยอุระชน | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บุญประเสริฐ | ประสงค์ดี | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทรกร | นกต่อ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปาริยฉัตร | ดิษฐ์ภักดี | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | แสงกะนึก | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฉัตรมงคล | โพธิ์ประจักษ์ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนะพล | วิหครัตน์ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกฤต | พันธ์โพธิ์ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปกรณ์ | อาทิตย์เที่ยง | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ประสพโชค | ประสงค์ดี | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนัญลักษณ์ | คำภาพันธ์ | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภิรักษ์ | คงศิลา | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรธิดา | พันธ์แตง | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุวารี | นาดี | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรรณธัช | จันทร์แก้ว | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัมรินทร์ | ชัยดา | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สริตา | จันทร์นุ่ม | โรงเรียนวัดศาลาลอย | วัดศาลาลอย | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |