1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมนมาศ | ตวันเที่ยง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรรณาพร | จินดา | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤชณภัทร | พูเจริญ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กฤษณะ | ตรีณาวงษ์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กฤษดา | บุญร้าย | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ก้องภพ | ไอ่หล้า | โรงเรียนวัดบ้านหีบ | วัดบ้านหีบ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาพันณ์ | หามนตรี | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัณณิชา | ศรีวิลัย | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กันตพงศ์ | ศิริ | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติกร | เบญมาต | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กิติศักดิ์ | ภุมมา | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กุมพาร์ | ยิ้มแย้ม | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | งามตา | ปินเกตุ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จิดาภา | สุดสกุล | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิดาภา | ผกาศรี | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | จิรภัทร | ประมวลพร | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรวัฒน์ | ใจเก่งดี | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรายุส | วิเชียนเทียบ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จีรนันท์ | สมาสี | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จีรภัทร | พนารักษ์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนิดา | ปิ่นระลึก | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชยกร | มีเจตนี | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชยันต์โต | ก้อนทอง | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลธิชา | รุจิพัด | โรงเรียนวัดบ้านหีบ | วัดบ้านหีบ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัชชัย | ใบไกร | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชิตากานต์ | หาญอาสา | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชินภัทร | ฤกษ์จำนงค์ | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชินวุฒิ | แซ่เล้า | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชุมพล | ขาวพันธุ์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ญาณสรณ์ | ทองอร่าม | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ญาดารัตน์ | หาสวนศรี | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ญาธนัน | ฮวดเจริญ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ฐิรพงศ์ | ชูตระกูล | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณรินธรณ์ | รอดชาวนา | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | กลิ่นกลาย | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | จิตแจ่มใส | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | คลังทอง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐวรรณ | ทรายเพ็ชร | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | จูม่วง | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ตรีภพ | ดียิ่ง | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทิวา | รัตนพงษ์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธณกร | เรืองบุญธรรม | โรงเรียนวัดบ้านหีบ | วัดบ้านหีบ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธณัช | บุญปลิว | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกฤต | แพ่งสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนพัฒน์ | สาระจันทร์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนะพัฒน์ | ศรีสงคราม | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนากร | มากมี | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธนาวดี | ผ่องแผ้ว | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนาวัฒน์ | ภู่รัตน์ | โรงเรียนวัดบ้านหีบ | วัดบ้านหีบ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธันวา | สวัสดีสุข | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |